രോഹിത് ശർമ്മ കോവിഡ്-29 നെഗറ്റീവാക്കി, ഇന്ത്യയെ നയിക്കാൻ ലഭ്യമാണ്

ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ പുനഃക്രമീകരിച്ച അഞ്ചാം ടെസ്റ്റിൽ രോഹിത് ശർമ്മയെ കളിക്കാൻ ഇന്ത്യ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു, എന്നാൽ മത്സരത്തിന് മുമ്പ് മൂന്ന് തവണ പോസിറ്റീവ് പരീക്ഷിച്ചു. കോവിഡ്-19 നെഗറ്റീവായതിനെ തുടർന്ന് ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ ഒടുവിൽ ഒറ്റപ്പെടലിലാണ് , ഇപ്പോൾ ജൂലൈ 7 ന് സതാംപ്ടണിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ വൈറ്റ് ബോൾ പരമ്പരയുടെ ഉദ്ഘാടന മത്സരത്തിന് ലഭ്യമാകും.

ലെസ്റ്റർഷെയറിനെതിരായ ചതുര് ദിന സന്നാഹ മത്സരത്തിന്റെ രണ്ടാം ദിനം പോസിറ്റീവ് ആയതിനാൽ 35 കാരനായ ഓൾ ഫോർമാറ്റ് ക്യാപ്റ്റന് ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ പുനഃക്രമീകരിച്ച അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ് കളിക്കുന്നത് നഷ്ടമായി.”അതെ, രോഹിത് പരിശോധനാഫലം നെഗറ്റീവാണ്, മെഡിക്കൽ പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ പ്രകാരം ഇപ്പോൾ ക്വാറന്റൈനില്ല.

എന്നിരുന്നാലും, ആദ്യ ടി20 ഐക്ക് മുന്നോടിയായി കുറച്ച് വീണ്ടെടുക്കൽ സമയവും പരിശീലനവും ആവശ്യമായതിനാൽ അദ്ദേഹം ഇന്നത്തെ ടി20 സന്നാഹ മത്സരം നോർത്താംപ്ടൺഷയറിനെതിരെ കളിക്കുന്നില്ല,” ഒരു മുതിർന്ന ബിസിസിഐ പറഞ്ഞു. ഉദ്യോഗസ്ഥൻ പിടിഐയോട് പറഞ്ഞു.

Leave A Reply