മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​ൻ മോഷണം; മോ​ഷ്ടാ​ക്ക​ൾ പിടിയിൽ

കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ: അ​ഴീ​ക്കോ​ട് ഹാ​ർ​ബ​റി​ൽ​നി​ന്ന്​ മ​ത്സ്യ​ബ​ന്ധ​ന ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വിൽപ്പന നടത്തുന്ന സം​ഘ​ത്തി​ൽ​പെ​ട്ട ര​ണ്ടു​പേ​ർ പിടിയിൽ.കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി​യു​ടെ കീ​ഴി​ലു​ള്ള പോ​ലീ​സ് സം​ഘ​വും തൃ​ശൂ​ർ റൂ​റ​ൽ ജി​ല്ല ഡാ​ൻ​സാ​ഫ് ടീ​മും ചേ​ർ​ന്നാണ് പ്രതികളെ പി​ടി​കൂ​ടിയത്.

മ​തി​ല​കം സ്വദേശി അ​രു​ൺ (35), കൊ​ട്ടേ​ക്കാ​ട്ട് സം​ഗീ​ത് (24) എ​ന്നി​വ​രാ​ണ് പോലീസ് പിടിയിലായത്.പ്ര​തി​ക​ൾ ഏ​പ്രി​ൽ മു​ത​ലാ​ണ് എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്താ​ൻ ആരംഭിച്ചത്.ഇത്തരത്തിൽ അ​ഞ്ച്​ ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലെ എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ചു വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തി​യ​താ​യി പ്ര​തി​ക​ൾ സ​മ്മ​തി​ച്ച​താ​യി പോ​ലീ​സ് പ​റ​ഞ്ഞു.

ന​ങ്കൂ​ര​മി​ട്ട് കി​ട​ക്കു​ന്ന ബോ​ട്ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് വ​ള്ള​ങ്ങ​ളി​ൽ​ എത്തി എ​ൻ​ജി​നു​ക​ൾ കൈ​ക്ക​ലാ​ക്കി തീ​ര​ത്ത് കാത്തുകിടക്കുന്ന വ​ണ്ടി​യി​ൽ ക​യ​റ്റി കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, ക​ണ്ണൂ​ർ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ കൊ​ണ്ടു​പോ​യി വി​ൽ​പ്പ​ന ന​ട​ത്തു​ക​യാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ൾ ചെ​യ്തി​രു​ന്ന​ത്. ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി സ​ലീ​ഷ് എ​ൻ. ശ​ങ്ക​ര​ൻ, കൊ​ടു​ങ്ങ​ല്ലൂ​ർ ഐ.​എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ ബ്രി​ജു​കു​മാ​ർ, അ​ഴീ​ക്കോ​ട് കോ​സ്റ്റ​ൽ പോ​ലീ​സ് ഐ.​എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ സി. ​ബി​നു, ക്രൈം ​സ്ക്വാ​ഡ് പി.​സി സു​നി​ൽ, ജി.​എ​സ്.​സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ സൂ​ര​ജ് വി. ​ദേ​വ്, ലി​ജു ഇ​യ്യാ​നി, മി​ഥു​ൻ ആ​ർ. കൃ​ഷ്ണ, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ നി​ഷാ​ന്ത്, അ​രു​ൺ നാ​ഥ്, സി​ന്‍റോ, വി​ബി​ൻ, ശ്യാം ​കെ. ശി​വ​ൻ എ​ന്നി​വ​ര​ട​ങ്ങി​യ പോ​ലീ​സ് സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​ക​ളെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്.

Leave A Reply