ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടി20, ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു

പുനഃക്രമീകരിച്ച അഞ്ചാം ടെസ്റ്റിന് ശേഷം ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ മൂന്ന് മത്സര ടി20 ഐ, ഏകദിന പരമ്പരകൾക്കുള്ള ടീമിനെ ഇന്ത്യ വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. അഞ്ചാം ടെസ്റ്റിന്റെ അവസാന ദിനവും ടി20 ഐ പരമ്പരയുടെ തുടക്കവും തമ്മിലുള്ള ചെറിയ ഇടവേള കണക്കിലെടുത്ത്, ഓൾ-ഇന്ത്യ സീനിയർ സെലക്ഷൻ കമ്മിറ്റി മൂന്ന് 20 ഓവർ മത്സരങ്ങൾക്കായി രണ്ട് വ്യത്യസ്ത ടീമുകളെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് സ്ഥിരീകരിച്ചതിന് ശേഷം എഡ്ജ്ബാസ്റ്റൺ ടെസ്റ്റിൽ നിന്ന് പുറത്തായ രോഹിത് ശർമ്മ, ജൂലൈ 7 ന് സതാംപ്ടണിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടി20 ഐ, ഏകദിന പരമ്പരകളിൽ ടീമിനെ നയിക്കാൻ തിരിച്ചെത്തും.

ഒന്നാം ടി20യ്ക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം: രോഹിത് ശർമ (ക്യാപ്റ്റൻ), ഇഷാൻ കിഷൻ, റുതുരാജ് ഗെയ്‌ക്‌വാദ്, സഞ്ജു സാംസൺ, സൂര്യകുമാർ യാദവ്, ദീപക് ഹൂഡ, രാഹുൽ ത്രിപാഠി, ദിനേശ് കാർത്തിക്, ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ, വെങ്കിടേഷ് അയ്യർ, യുസ്വേന്ദ്ര ചാഹൽ, അക്‌സർ പട്ടേൽ, രവി ബിഷ്‌ണോ പട്ടേൽ, , ഭുവനേശ്വർ കുമാർ, ഹർഷൽ പട്ടേൽ, അവേഷ് ഖാൻ, അർഷ്ദീപ് സിംഗ്, ഉമ്രാൻ മാലിക്

രണ്ട്, മൂന്ന് ടി20 മത്സരങ്ങൾക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം: രോഹിത് ശർമ്മ (ക്യാപ്റ്റൻ), ഇഷാൻ കിഷൻ, വിരാട് കോലി, സൂര്യകുമാർ യാദവ്, ദീപക് ഹൂഡ, ശ്രേയസ് അയ്യർ, ദിനേശ് കാർത്തിക് , ഋഷഭ് പന്ത്, ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, യുസ്‌വേന്ദ്ര ചഹാൽ അക്‌സർ പട്ടേൽ, രവി ബിഷ്‌ണോയ്, ജസ്പ്രീത് ബുംറ, ഭുവനേശ്വർ കുമാർ, അവേഷ് ഖാൻ, ഹർഷൽ പട്ടേൽ, ഉമ്രാൻ മാലിക്

3 ഏകദിനങ്ങൾക്കുള്ള ഇന്ത്യൻ ടീം: രോഹിത് ശർമ (ക്യാപ്റ്റൻ), ശിഖർ ധവാൻ, ഇഷാൻ കിഷൻ, വിരാട് കോഹ്‌ലി, സൂര്യകുമാർ യാദവ്, ശ്രേയസ് അയ്യർ, ഋഷഭ് പന്ത്, ഹാർദിക് പാണ്ഡ്യ, രവീന്ദ്ര ജഡേജ, ശാർദുൽ താക്കൂർ, യുസ്‌വേന്ദ്ര ബി പട്ടും, ജസ്‌വേന്ദ്ര ബി പട്ടും, അക്‌സരിത് ബി പട്ടും. , പ്രസിദ് കൃഷ്ണ, മുഹമ്മദ് ഷമി, മുഹമ്മദ് സിറാജ്, അർഷ്ദീപ് സിംഗ്

Leave A Reply