അഫ്രീദി, മിയാൻദാദ്, ഡാരൻ സമി, ഷൊയ്ബ് എന്നിവർ പാക് ജൂനിയർ ലീഗ് മെന്റർമാരായി സ്ഥിരീകരിച്ചു

 

ഈ വർഷം ഒക്ടോബറിൽ ലാഹോറിൽ നടക്കുന്ന ഉദ്ഘാടന പാകിസ്ഥാൻ ജൂനിയർ ലീഗിന്റെ ഉപദേഷ്ടാക്കളായി ഡാരൻ സമി, ജാവേദ് മിയാൻദാദ്, ഷാഹിദ് അഫ്രീദി, ഷൊയ്ബ് മാലിക് എന്നിവരെ പാകിസ്ഥാൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് ബുധനാഴ്ച സ്ഥിരീകരിച്ചു.

1975-1996 വരെ ആറ് ലോകകപ്പുകൾ കളിച്ച മിയാൻദാദ് ലീഗ് മെന്ററാകും, അഫ്രീദി, സമി, ഷോയബ് എന്നിവർ ടീം മെന്റർമാരായിരിക്കും. ആറ് പ്രധാന ലോക കിരീടങ്ങൾ, 1,559 അന്താരാഷ്ട്ര മത്സരങ്ങൾ, 43,057 റൺസ്, 992 വിക്കറ്റുകൾ എന്നിവ ഈ നാല് പ്രമുഖരും പങ്കിടുന്നു. 2017ൽ ഗദ്ദാഫി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്ന പാക്കിസ്ഥാൻ സൂപ്പർ ലീഗ് മഞ്ഞപ്പട നേടിയപ്പോൾ പെഷവാർ സാൽമി ടീമിലെ സഹതാരങ്ങളായിരുന്നു സമ്മിയും ഷാഹിദും.

ജാവേദ് മിയാൻദാദ് ടൂർണമെന്റിൽ ആറ് ടീമുകളുടെയും കളിക്കാരുടെയും മെന്റർമാരെ സഹായിക്കുന്ന മൊത്തത്തിലുള്ള മെന്ററായി പങ്കെടുക്കും. ഒക്‌ടോബർ 2 ന് സമാപിക്കുന്ന പാകിസ്ഥാൻ ഇംഗ്ലണ്ട് ടി20 ഐയുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ നടക്കുന്ന പാകിസ്ഥാൻ ജൂനിയർ ലീഗിന്റെ ബിൽഡ്-അപ്പിലും അതിനിടയിലും അഫ്രീദിയും സമ്മിയും ഷോയബും ടീമിന്റെ ഭാഗമാകും.

Leave A Reply