ചക്കരക്കലിൽ ഒറ്റ നമ്പർ ചൂതാട്ടം; രണ്ടു പേർ പോലീസ് പിടിയിൽ

കണ്ണൂർ: പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ൽ കേ​ന്ദ്രീ​ക​രി​ച്ച് ഒ​റ്റ ന​മ്പ​ർ ചൂ​താ​ട്ടം ന​ട​ത്തി​യ ര​ണ്ടു പേ​ർ അറസ്റ്റിൽ. നാ​റാ​ത്ത് സ്വ​ദേ​ശി കെ.​ടി. ഇ​ബ്രാ​ഹിം​കു​ട്ടി, അ​ത്താ​ഴ​ക്കു​ന്ന് സ്വ​ദേ​ശി പാ​ലോ​യ​ത്ത് പ്ര​ഭാ​ക​ര​ൻ എ​ന്നി​വ​രെയാണ് ച​ക്ക​ര​ക്ക​ൽ പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെയ്തത്. 27ന് ​മു​ണ്ടേ​രി ചി​റ​യി​ൽ ​െവ​ച്ച് ഒ​റ്റ​ന​മ്പ​ർ ലോ​ട്ട​റി ചൂ​താ​ട്ട​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ൾ ന​ട​ത്തു​ക​യാ​യി​രു​ന്ന ഇ​ബ്രാ​ഹിം കു​ട്ടി​യെ ച​ക്ക​ര​ക്ക​ൽ സി.​ഐ എ​ൻ.​കെ. സ​ത്യ​നാ​ഥ​നും സം​ഘ​വും പി​ടി​കൂ​ടു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

ഒ​റ്റ ന​മ്പ​ർ ചൂ​താ​ട്ടത്തിനായി ഉപയോഗിച്ച കു​റി​പ്പ​ടി​ക​ളും മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണും പ​ണ​വും എവിടെ നിന്നും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു. ഇ​യാ​ളെ​ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​പ്പോ​ൾ കേ​ര​ള സ​ർ​ക്കാ​റിന്റെ ഭാ​ഗ്യ​ക്കു​റി​യെ ത​ക​ർ​ക്കു​ന്ന ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ ലോ​ട്ട​റി ചൂ​താ​ട്ട​ത്തി​ന്റെ മു​ഖ്യ സൂ​ത്ര​ധാ​ര​ൻ പ്ര​ഭാ​ക​ര​നാ​ണെ​ന്ന് വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ച​തി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ് പൊ​ലീ​സ് ഇ​യാ​ളെ കൊ​റ്റാ​ളി​യി​ലെ വീ​ട്ടി​ലെ​ത്തി പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. പൊ​ലീ​സി​ന്റെ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യ​ലി​ൽ ഇ​യാ​ൾ കു​റ്റം സ​മ്മ​തി​ച്ചു. ജി​ല്ല​യി​ലെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഇ​യാ​ൾ​ക്ക് മൊ​ബൈ​ൽ എ​ജ​ന്റു​മാ​രു​ണ്ട്.. പ്ര​തി​ക​ളെ ത​ല​ശേ​രി സി.​ജെ.​എം കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി. ഇ​ബ്രാ​ഹിം കു​ട്ടി​യെ ജാ​മ്യ​ത്തി​ൽ വി​ട്ട​യ​ച്ചു. പ്ര​ഭാ​ക​ര​നെ റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply