ഗായിക മഞ്ജരി വിവാഹിതയായി, തന്റെ ബാല്യകാല സുഹൃത്തായ ജെറിനെ വിവാഹം കഴിച്ചു

പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായിക മഞ്ജരി തന്റെ ബാല്യകാല സുഹൃത്തായ പ്രതിശ്രുത വരൻ ജെറിനുമായി വിവാഹിതയായി. വെള്ളിയാഴ്ച (ജൂൺ 24) രാവിലെ തിരുവനന്തപുരത്ത് നടന്ന അടുത്ത വിവാഹത്തിലാണ് ഇരുവരും വിവാഹിതരായത്. സുന്ദരിയായ വധു മഞ്ജരി ചുവന്ന സാരിയിൽ വഴുതിവീണു, സ്വർണ്ണാഭരണങ്ങൾ അണിഞ്ഞിരുന്നു, വരൻ ചുവന്ന കുർത്തയും വെളുത്ത ധോതിയും ധരിച്ചിരുന്നു. മഞ്ജരിയും ജെറിനും വളരെ ചെറുപ്പം മുതലേ പരസ്പരം അറിയാം.

ഒന്നാം ക്ലാസ് മുതൽ മസ്‌കറ്റിൽ ഒരുമിച്ച് സ്‌കൂളിൽ പോയിരുന്ന ഇവർ അന്നുമുതൽ സുഹൃത്തുക്കളായിരുന്നു. പത്തനംതിട്ട സ്വദേശിയായ ജെറിൻ ബാംഗ്ലൂരിൽ എച്ച്ആർ മാനേജരായി ജോലി ചെയ്യുന്നു.വിവാഹത്തിന് ശേഷം, പ്രത്യേക കഴിവുള്ള കുട്ടികളുമായി പ്രത്യേക അവസരം ആഘോഷിക്കാൻ ദമ്പതികൾ മാജിക് അക്കാദമിയിലേക്ക് പോയി. അക്കാദമിയിലേക്കുള്ള യാത്രാമധ്യേ, നവദമ്പതികൾ അനുഗ്രഹം തേടി ഒരു വീഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. “ഇന്ന് എന്റെ ജീവിതത്തിലെ പ്രധാനപ്പെട്ട ദിവസമാണ്. ഞങ്ങൾ വിവാഹിതരായി.

ഞങ്ങൾ മാജിക് അക്കാദമിയിൽ കുട്ടികൾക്കൊപ്പം ദിവസം ചെലവഴിക്കും. കഴിവുള്ള ധാരാളം കുട്ടികൾ ഉണ്ട്, ഞങ്ങൾ അവരോടൊപ്പം ഞങ്ങളുടെ കുടുംബത്തോടൊപ്പം ഉച്ചഭക്ഷണം കഴിക്കും. ഞങ്ങളുടെ ഒരുമിച്ചുള്ള ജീവിതത്തിന് നിങ്ങളുടെ പ്രാർത്ഥനയും പിന്തുണയും ആവശ്യമാണ്,” മഞ്ജരി വീഡിയോയിൽ പറഞ്ഞു. മെഹന്ദി ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിവാഹത്തിന് മുമ്പുള്ള ആഘോഷങ്ങളുടെ ഒരു കാഴ്ച മഞ്ജരി ആരാധകർക്ക് നൽകിയിരുന്നു. അതേസമയം, മഞ്ജരി നേരത്തെ വിവേക് ​​പ്രസാദിനെ വിവാഹം കഴിച്ചിരുന്നു. 2009 ൽ അവർ വിവാഹിതരായി, എന്നാൽ കുറച്ച് വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം അവർ വേർപിരിഞ്ഞു.

2005-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ‘അച്ചുവിന്റെ അമ്മ’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ഇളയരാജയുടെ സംഗീതസംവിധാനം ആലപിച്ചാണ് മഞ്ജരി സിനിമയിൽ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. മികച്ച പിന്നണി ഗായികയ്ക്കുള്ള രണ്ട് കേരള സംസ്ഥാന ചലച്ചിത്ര പുരസ്കാരങ്ങൾ നേടിയ മഞ്ജരി, രമേഷ് നാരായണൻ, ഇളയരാജ, എം ജി രാധാകൃഷ്ണൻ, കൈതപ്രം വിശ്വനാഥൻ, വിദ്യാസാഗർ, എം ജയചന്ദ്രൻ, ഔസേപ്പച്ചൻ, മോഹൻ സിത്താര, രവീന്ദ്രൻ മാസ്റ്റർ, ജോൺസൺ മാസ്റ്റർ തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ സംഗീതജ്ഞർക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്. മറ്റുള്ളവരുടെ ഇടയിൽ. മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക് സിനിമകളിലായി 500-ലധികം ഗാനങ്ങൾ അവർ ആലപിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply