അപർണ ദാസ് നായികയായ ‘പ്രിയൻ ഒറ്റത്തിലാണു’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ മമ്മൂട്ടി അതിഥി വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ടോ? വിശദാംശങ്ങൾ

മോളിവുഡ് അഭിനേതാക്കളായ അപർണ ദാസ്, ഷറഫുദ്ദീൻ, നൈല ഉഷ എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന ‘പ്രിയൻ ഒറ്റത്തിലാനു’ എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി ജൂൺ 24 ന് ചിത്രം ബിഗ് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ . ഷറഫുദ്ധീൻ നായകനായ ചിത്രത്തിൽ അതിഥി വേഷം.നിർമ്മാതാക്കൾ ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, ‘പ്രിയൻ ഒറ്റത്തിലാണു’ എന്ന ചിത്രത്തിൽ മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി അതിഥി വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ചുള്ള ബഹളം കേട്ട് നെറ്റിസൺസ് അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ആവേശത്തിലാണ്.

സിബിഐ പരമ്പരയിലെ അഞ്ചാമത്തെയും അവസാനത്തേതുമായ ഇൻവെസ്റ്റിഗേറ്റീവ് ത്രില്ലറായ ‘സിബിഐ 5: ദി ബ്രെയിൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിനൊപ്പമായിരുന്നു മമ്മൂട്ടിയുടെ മുമ്പത്തെ യാത്ര. മറുവശത്ത്, ഷറഫുദ്ദീൻ നായകനായ ‘പ്രിയൻ ഒറ്റത്തിലാണു’ അടുത്ത ദിവസം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്, ഒരു കോമഡി എന്റർടെയ്‌നർ എന്ന് വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വലിയ പ്രതീക്ഷയുണ്ട്.

 

Leave A Reply