വിജയുടെ ‘വാരിസു’ പോസ്റ്റർ ലുക്ക് പൊളിച്ചടുക്കി ആരാധകർ

നടൻ വിജയ് ജൂൺ 22 ന് തന്റെ 48 – ാം ജന്മദിനം ആഘോഷിച്ചു. ‘ബീസ്റ്റ്’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം, സംവിധായകൻ വംശി പൈഡിപ്പള്ളിയ്‌ക്കൊപ്പം ‘തലപതി 66’ എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിനായി അദ്ദേഹം സൈൻ അപ്പ് ചെയ്തു. നടന്റെ ജന്മദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച്, സിനിമയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ചിത്രത്തിന്റെ പേരും വിജയ് യുടെ ലുക്കിന്റെ മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത പോസ്റ്ററുകളും പുറത്തുവിട്ടു.

‘വാരിസു’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് 2023 പൊങ്കലിന് തമിഴിലും തെലുങ്കിലും റിലീസ് ചെയ്യും. ചിത്രത്തിൽ വിജയ്, രശ്മിക മന്ദാന, പ്രകാശ് രാജ്, പ്രഭു, ശരത്കുമാർ, ശ്രീകാന്ത്, ഷാം, സംഗീത കൃഷ്, സംയുക്ത എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു. തമൻ എസ് ആണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത്.
ചിത്രത്തിന്റെ മൂന്ന് പോസ്റ്ററുകൾ അണിയറപ്രവർത്തകർ പുറത്തിറക്കുകയും അവയ്ക്ക് മികച്ച പ്രേക്ഷക സ്വീകാര്യത ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു. ആദ്യ പോസ്റ്ററിൽ വെളുത്ത കെട്ടിട പശ്ചാത്തലമുള്ള സൂപ്പർ ഫോർമൽ ഗ്രേ സ്യൂട്ടിൽ വിജയ് അണിഞ്ഞിരുന്നു, രണ്ടാമത്തെ പോസ്റ്ററിൽ താരം കുറച്ച് കുട്ടികളുമായി സ്‌ക്രീൻ പങ്കിടുന്നതായിരുന്നു.

മൂന്നാമത്തെ പോസ്റ്ററിൽ വിജയ് ഒരു ബൈക്കിലാണ്. ഈ പോസ്റ്റർ പൊളിച്ചുനീക്കി, താരം ഉപയോഗിച്ച ബൈക്ക് അഡ്വഞ്ചർ സ്‌പോർട്‌സ് ബൈക്കാണെന്ന് ആരാധകർ കണ്ടെത്തി. പോസ്റ്റർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായതോടെ വിജയ് ആരാധകരുടെ ബൈക്കിനെ ചൊല്ലിയുള്ള ചർച്ച സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചാ വിഷയമായിരുന്നു. താരം ഉപയോഗിച്ച ബൈക്കിന് എക്‌സ്‌ഷോറൂം വിലയിൽ 2,20,000 രൂപയാണ് വിലയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

ചിത്രത്തിൽ വിജയ് ഈ ബൈക്ക് ഉപയോഗിച്ച് ഓടിക്കുന്ന രണ്ട് രംഗങ്ങൾ ഉണ്ടെന്നും സിനിമയിൽ ബൈക്കിന് ഒരു പ്രത്യേക സ്ഥാനം ഉണ്ടെന്നും അനുമാനിക്കപ്പെടുന്നുവെന്നും അവരുടെ നായകൻ ബൈക്ക് സ്റ്റണ്ട് ചെയ്യുന്നത് കാണാൻ ആരാധകർ കാത്തിരിക്കുക യാണെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply