വിക്രം’ ഇപ്പോൾ തമിഴ്‌നാട്ടിൽ എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ തമിഴ് ചിത്രമാണ്

ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ‘വിക്രം’ ഇപ്പോൾ തമിഴ് സിനിമയിലെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ്. കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ച ചിത്രം ജൂൺ 3 ന് റിലീസ് ചെയ്ത് 25 ദിവസത്തോളം വിജയകരമായി തിയേറ്ററുകളിൽ ഓടുകയാണ്. ആഗോളതലത്തിൽ ചിത്രം 390 കോടി ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ നേടിയെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. ചിത്രത്തിൽ കാളിദാസ് ജയറാം, നരേൻ, ഗായത്രി, അർജുൻ ദാസ്, സൂര്യ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു.

മാധ്യമ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, തമിഴ്‌നാട്ടിൽ എക്കാലത്തെയും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന ആദ്യത്തെ തമിഴ് സിനിമ എന്ന പുതിയ റെക്കോർഡും ലോകത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടുന്ന രണ്ടാമത്തെ തമിഴ് ചിത്രമെന്ന റെക്കോർഡും ഈ ചിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു. 390 കോടിയിലധികം രൂപ നേടിയ ചിത്രം ഉടൻ തന്നെ ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 400 കോടിയിലധികം കളക്ഷൻ നേടുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഒരു നാഴികക്കല്ലാണ്.
‘വിക്രം’ തമിഴ്‌നാട്ടിൽ നിന്ന് 350 കോടിയിലധികം നേടിയെന്നും ചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ തമിഴ് ചിത്രമായി മാറിയെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു. തമിഴ്‌നാട്ടിൽ 300 കോടി നേടിയ രജനികാന്തിന്റെ ‘ 2.0’യെ ചിത്രം മറികടന്നു .

ചിത്രം ഇന്ത്യയിൽ മാത്രമല്ല, യുകെയിലും ഓസ്‌ട്രേലിയയിലും ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമാണ്. ‘വിക്രം’ ഒരു ഉയർന്ന ആക്‌ഷൻ ചിത്രമാണ്, ചിത്രം നിരൂപക പ്രശംസയും ആരാധകരും പ്രേക്ഷകരും പ്രശംസിക്കുകയും ചെയ്തു. 4 വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം കമൽഹാസൻ സിനിമാ ലോകത്ത് തിരിച്ചെത്തുന്ന ചിത്രം എന്ന നിലയിൽ ചിത്രം നന്നായി ആഘോഷിക്കപ്പെട്ടു.

 

Leave A Reply