പ്രഭുദേവയുടെ മൈ ഡിയർ ബൂതം ജൂലൈ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു

പ്രഭുദേവയെ നായകനാക്കി ‘മൈ ഡിയർ ബൂതം’ എന്ന പേരിൽ ഒരു കിഡ്‌സ് ഫാന്റസി ഒരുക്കിയിരിക്കുകയാണ് സംവിധായകൻ എൻ രാഘവൻ. ‘മഞ്ഞപ്പൈ’ ഫെയിം എൻ രാഘവൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ പ്രഭുദേവ ഒരു പ്രതിഭയെ അവതരിപ്പിക്കുമ്പോൾ രമ്യ നമ്പീശനാണ് നായിക. ക്ലീൻ ‘യു’ സർട്ടിഫിക്കറ്റോടെ സെൻസർ ബോർഡ് അനുമതി നൽകിയ ചിത്രം 2022 ജൂലൈയിൽ റിലീസിന് തയ്യാറെടുക്കുന്നു എന്നതാണ് ഏറ്റവും പുതിയത്. പ്രധാന അഭിനേതാക്കളിൽ അഞ്ച് കുട്ടികൾ (ബാല കലാകാരന്മാരായ അശ്വത്, പരം ഗുഹനേഷ്, സാത്വിക്, ശക്തി, കൈസിത) ഉണ്ടാകും.

അവരിൽ സൂപ്പർ ഡീലക്‌സ് ഫെയിം അശ്വതിന്റേതാണ് ഏറ്റവും നിർണായകമായ വേഷം, പ്രഭുദേവയുടെ കഥാപാത്രത്തിനൊപ്പം അദ്ദേഹത്തിന്റെ യാത്രയാണ് ചിത്രം. രമേഷ് പി പിള്ളയുടെ അഭിഷേഖ് ഫിലിംസ് നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ഫാന്റസി കോമഡിക്ക് ഇമ്മാൻ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നു, യുകെ സെന്തിൽ കുമാറാണ് ക്യാമറ. എ ആർ മോഹൻ പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനിന്റെ ചുമതല വഹിക്കുമ്പോൾ സാൻ ലോകേഷ് കട്ടുകൾ നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ചിത്രം ഹിന്ദിയിലും തെലുങ്കിലും ഡബ്ബ് ചെയ്യാനും ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവർത്തകർക്ക് പദ്ധതിയുണ്ട്.

 

Leave A Reply