കമൽഹാസന്റെ വിക്രം ഇരുപത്തിയഞ്ചാം ദിവസത്തിലേക്ക്; ടീം പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി

 

ജൂൺ 3 ന് ലോകമെമ്പാടും പ്രദർശനത്തിനെത്തിയ കമൽഹാസന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ വിക്രം ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ 25 ദിവസം പൂർത്തിയാക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ 400 കോടിയിലേക്ക് അടുക്കുമ്പോഴും, ചിത്രം നിറഞ്ഞ സദസ്സുകളിലേക്ക് ഓടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, മന്ദഗതിയിലായതിന്റെ ലക്ഷണമില്ല. ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരോടൊപ്പം കമൽഹാസനും ടൈറ്റിൽ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഒരു അതിഥി വേഷത്തിലാണ് സൂര്യ എത്തുന്നത്.

പ്രധാന അഭിനേതാക്കളെ കൂടാതെ ചിത്രത്തിൽ റോളക്‌സ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് സൂര്യ അവതരിപ്പിച്ചത്. ഗായത്രി, വാസന്തി, കാളിദാസ് ജയറാം, നരേൻ, സന്താന ഭാരതി എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. സംഗീതസംവിധായകൻ അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ, ഛായാഗ്രാഹകൻ ഗിരീഷ് ഗംഗാധരൻ, എഡിറ്റർ ഫിലോമിൻ രാജ് എന്നിവർ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുണ്ട്.

Leave A Reply