അരുൺ വിജയ് ചിത്രം യാനൈക്ക് യു/എ സർട്ടിഫിക്കറ്റ്; ഹരി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ജൂലൈ ഒന്നിന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും

 

അർജുൻ വിജയ് നായകനായി പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന യാനയ്ക്ക് സെൻസർ ബോർഡിന്റെ യു/എ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിച്ചു. ജൂലൈ ഒന്നിന് പ്രദർശനത്തിനെത്താൻ തയ്യാറെടുക്കുന്ന ചിത്രം ഗ്രാമീണ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഒരുക്കുന്ന ഒരു കൊമേഴ്‌സ്യൽ പോട്ട്‌ബോയിലർ ആണെന്നാണ് സൂചന. ഹരി സംവിധാനം ചെയ്ത യാനൈ, ഇതാദ്യമായാണ് ഭാര്യാ സഹോദരന്മാർ ഒരു സിനിമയ്ക്കായി ഒന്നിക്കുന്നത് . പ്രിയ ഭവാനി ശങ്കർ ഈ ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറിൽ നായികയായി വേഷമിടുന്നു.

കൂടാതെ സമുദ്രക്കനി, രാധിക ശരത്കുമാർ, യോഗി ബാബു, അമ്മു അഭിരാമി, രാമചന്ദ്ര രാജു എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നതാണ്. ഭാഗങ്ങൾ പ്രധാനമായും രാമേശ്വരൻ, ധനുഷ്കോടി എന്നിവിടങ്ങളിലാണ് ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ടീം തമിഴ്‌നാട്ടിൽ ഉടനീളം ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷൻ നടത്തുന്നുണ്ട്, അതിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ പലപ്പോഴും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുണ്ട്. ജൂൺ 17 ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് പറഞ്ഞിരുന്നെങ്കിലും അവർ റിലീസ് മാറ്റി

 

 

Leave A Reply