മാമന്നന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയായി

മാരി സെൽവരാജ് ഒരുക്കുന്ന മാമന്നന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ പൂർത്തിയാക്കിയതായി നടനും രാഷ്ട്രീയക്കാരനുമായ ഉദയനിധി വെളിപ്പെടുത്തി. അദ്ദേഹവും കീർത്തി സുരേഷും മാരിയും ക്രൂ അംഗങ്ങൾക്കൊപ്പം കേക്ക് മുറിച്ച് ആഘോഷം നടത്തുന്ന സെറ്റിൽ നിന്നുള്ള കുറച്ച് ചിത്രങ്ങളും അദ്ദേഹം പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

ചിത്രത്തിന്റെ അടുത്ത ഷെഡ്യൂൾ ആരംഭിക്കാൻ കൂടുതൽ തീയതികൾ അനുവദിക്കണമെന്ന് ഉദയ് തന്റെ ട്വീറ്റിൽ കീർത്തിയോടും ഫഹദ് ഫാസിലിനോടും പരിഹാസത്തോടെ അഭ്യർത്ഥിച്ചു. താൻ കാരണം പല രംഗങ്ങളും റീഷൂട്ട് ചെയ്യാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചതിന് മാരിയോട് തമാശരൂപേണ ക്ഷമാപണം നടത്തുകയും ചെയ്തു.

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ്, ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാഹകൻ തേനി ഈശ്വർ സെറ്റിൽ പിറന്നാൾ ആഘോഷിച്ചപ്പോൾ ചിത്രം വാർത്തകളിൽ നിറഞ്ഞിരുന്നു. ഉദയ്, മാരി, ഫഹദ്, വടിവേലു എന്നിവരെയാണ് ലൊക്കേഷനിൽ കണ്ടത്. ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ തന്റെ അവസാന പ്രൊജക്റ്റ് ആയിരിക്കും ചിത്രമെന്ന് ഉദയ് അടുത്തിടെ പറഞ്ഞിരുന്നു.

എ ആർ റഹ്മാൻ സംഗീതം നൽകിയ മാമന്നൻ ഈ വർഷം അവസാനം തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. എല്ലാം ശരിയാണെങ്കിൽ, ഉദയ്‌യുടെ രണ്ടാമത്തെ റിലീസായിരിക്കും ചിത്രം. മാരിയുടെ മുൻകാല ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി ഈ പ്രോജക്റ്റ് ഒരു വാണിജ്യ എന്റർടെയ്‌നറാണെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു, എന്നിരുന്നാലും അദ്ദേഹം ചിത്രത്തിൽ പ്രസക്തമായ ഒരു വിഷയം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു.

ഉദയ്, ഫഹദ്, വടിവേലു, കീർത്തി എന്നിവർ ആദ്യമായി ഒന്നിച്ചഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് മാമന്നൻ. ചെറിയ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം വടിവേലു വെള്ളിത്തിരയിലേക്കുള്ള തിരിച്ചുവരവാണ് ചിത്രം. തലൈ നഗരത്തിലെ തന്റെ കഥാപാത്രത്തിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സ്പിൻ-ഓഫ് ആയ നായ് ശേഖര് റിട്ടേൺസിൽ ഈ മുതിർന്ന ഹാസ്യനടൻ നായകനായി അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. വേലൈക്കാരൻ, സൂപ്പർ ഡീലക്സ്, അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ വിക്രം എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഫഹദ് തമിഴിൽ അഭിനയിക്കുന്ന നാലാമത്തെ ചിത്രമാണ് ഇത്.

Leave A Reply