സം​സ്ഥാ​ന റ​വ​ന്യൂ ക​ലോ​ത്സ​വം തൃ​ശൂ​രി​ല്‍

തൃ​ശൂ​ര്‍: റ​വ​ന്യൂ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ക​ലാ​മേ​ള​യാ​യ സം​സ്ഥാ​ന റ​വ​ന്യൂ ക​ലോ​ത്സ​വ​ത്തി​ന് തൃ​ശൂ​രി​ല്‍ തു​ട​ക്ക​മാ​കും.വൈ​കീ​ട്ട് നാ​ലി​ന്​ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി പി​ണ​റാ​യി വി​ജ​യ​ന്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യും. മ​ന്ത്രി കെ. ​രാ​ജ​ന്‍ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ക്കും. പ​ത്മ​ശ്രീ ക​ലാ​മ​ണ്ഡ​ലം ഗോ​പി, പ​ത്മ​ശ്രീ പെ​രു​വ​നം കു​ട്ട​ന്‍ മാ​രാ​ര്‍, പ്ര​ഫ. കെ. ​സ​ച്ചി​ദാ​ന​ന്ദ​ന്‍, സം​വി​ധാ​യ​ക​ന്‍ സ​ത്യ​ന്‍ അ​ന്തി​ക്കാ​ട്, സി​നി​മ താ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ ഇ​ന്ന​സെ​ന്‍റ്, ടി.​ജി. ര​വി, ഹ​രി​ശ്രീ അ​ശോ​ക​ന്‍, ജ​യ​രാ​ജ് വാ​ര്യ​ര്‍, ഫു​ട്‌​ബാ​ള്‍താ​രം ഐ.​എം. വി​ജ​യ​ന്‍, സം​ഗീ​ത​ജ്ഞ​രാ​യ വി​ദ്യാ​ധ​ര​ന്‍ മാ​സ്റ്റ​ര്‍, ഹ​രി​നാ​രാ​യ​ണ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങി ക​ലാ -കാ​യി​ക -സാം​സ്കാ​രി​ക രം​ഗ​ത്തെ പ്ര​മു​ഖ​ര്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

ഉ​ദ്ഘാ​ട​ന​ത്തി​ന് മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി വൈ​കീ​ട്ട് 3.30ന് ​വ​ര്‍ണാ​ഭ​മാ​യ ഘോ​ഷ​യാ​ത്ര സി.​എം.​എ​സ് സ്കൂ​ളി​ന് മു​ന്നി​ല്‍നി​ന്ന് ആ​രം​ഭി​ക്കും. രാ​ത്രി ഉ​ദ്ഘാ​ട​ന​ച്ച​ട​ങ്ങു​ക​ള്‍ക്കു ശേ​ഷം സാം​സ്കാ​രി​ക വ​കു​പ്പി​ന് കീ​ഴി​ലു​ള്ള ഫോ​ക്​​ലോ​ര്‍ അ​ക്കാ​ദ​മി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ നാ​ട​ന്‍ ക​ലാ​സ​ന്ധ്യ അ​ര​ങ്ങേ​റും.വേ​ദി ഒ​ന്ന് തേ​ക്കി​ന്‍കാ​ട് മൈ​താ​നി​യി​ല്‍ ഭ​ര​ത​നാ​ട്യം ആ​രം​ഭി​ക്കും. തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ഉ​ച്ച​ക്ക്​ 1.30ന് ​നാ​ടോ​ടി​നൃ​ത്തം മ​ത്സ​രം ന​ട​ക്കും. വേ​ദി ര​ണ്ട്​ ടൗ​ണ്‍ ഹാ​ളി​ല്‍ രാ​വി​ലെ ഒ​മ്ബ​തു മു​ത​ല്‍ ല​ളി​ത​ഗാ​ന മ​ത്സ​രം, ഉ​ച്ച​ക്ക്​ 1.30 മു​ത​ല്‍ നാ​ട​ന്‍പാ​ട്ട് ഗ്രൂ​പ് മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍, തു​ട​ര്‍ന്ന് രാ​ത്രി ഏ​ഴു മു​ത​ല്‍ ഓ​ട്ട​ന്‍തു​ള്ള​ല്‍ മ​ത്സ​രം എ​ന്നി​വ​യും ന​ട​ക്കും. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച അ​വ​സാ​നി​ക്കും.

Leave A Reply