ത​നി​ക്ക് 50 എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രു​ടെ പി​ന്തു​ണ​യു​ണ്ട്; അവകാശവാദവുമായി ഏ​ക്‌​നാ​ഥ് ഷി​ന്‍​ഡെ

മും​ബൈ:  ത​നി​ക്ക് 50 എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രു​ടെ പി​ന്തു​ണ​യു​ണ്ടെ​ന്നും  ഇ​തി​ല്‍ നാ​ല്‍​പ​തോ​ളം എം​എ​ല്‍​എ​മാ​ര്‍ ശി​വ​സേ​ന​യി​ല്‍​നി​ന്നാ​ണെ​ന്നും അവകാശപ്പെട്ട് ശി​വ​സേ​നാ വി​മ​ത നേ​താ​വ് ഏ​ക്‌​നാ​ഥ് ഷി​ന്‍​ഡെ.

ഷി​ന്‍​ഡെ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ 12 എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രെ അ​യോ​ഗ്യ​രാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി സ്പീ​ക്ക​ര്‍​ക്ക് ക​ത്ത് ന​ല്‍​കി​യ താ​ക്ക​റെ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ന്‍റെ ന​ട​പ​ടി നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ​മെ​ന്നും ഷി​ന്‍​ഡെ പ​റ​ഞ്ഞു.

ശി​വ​സേ​ന​യു​ടെ ചി​ഹ്നം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ സ്വ​ന്ത​മാ​ക്കി പാ​ര്‍​ട്ടി​യു​ടെ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വി​ഭാ​ഗ​മാ​യി മാ​റാ​നാ​ണ് ഷി​ന്‍​ഡെ​യു​ടെ നീ​ക്കം.  ഷി​ന്‍​ഡെ​യാ​ണ് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ നേ​താ​വെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്ന 37 എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രു​ടെ ക​ത്ത് ഷി​ന്‍​ഡെ ഗ​വ​ര്‍​ണ​ര്‍​ക്കും ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി സ്പീ​ക്ക​ര്‍​ക്കും കൈ​മാ​റി​യി​രു​ന്നു. 37 ശി​വ​സേ​ന എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രു​ടെ പി​ന്തു​ണ​യു​ണ്ടെ​ങ്കി​ല്‍ കൂ​റു മാ​റ്റ നി​യ​മ പ്ര​കാ​രം ഷി​ന്‍​ഡെ വി​ഭാ​ഗ​ത്തെ അ​യോ​ഗ്യ​രാ​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യി​ല്ല.

ഈ ​സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​ദ്ധ​വ് താ​ക്ക​റെ ഇ​ന്ന് പാ​ര്‍​ട്ടി ജി​ല്ലാ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍റു​മാ​രു​ടെ യോ​ഗം വി​ളി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഇ​ന്ന് ഉ​ച്ച​യ്ക്ക് 12നാ​ണ് യോ​ഗം ചേ​രു​ക.

Leave A Reply