തളിപ്പറമ്പിലെ ഗതാഗതക്കുരുക്ക്; പാർക്കിങ് ഏരിയ രേഖപ്പെടുത്തി

ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ്: നഗരത്തിലെ ഗ​താ​ഗ​തക്കുരു​ക്ക് പ​രി​ഹ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നായി മെ​യി​ൻ റോ​ഡി​ൽ പാ​ർ​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി.ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് ആ​ർ​ഡി​ഒ​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശപ്ര​കാ​രം പി​ഡ​ബ്ള്യു​ഡിയാ​ണ് പാ​ർ​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ അടയാളപ്പെടുത്തിയത്.

ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് മെ​യി​ൻ റോ​ഡി​ലെ പാ​ർ​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്ത​ണ​മെ​ന്നും കൂടാതെ മാ​ഞ്ഞു പോ​യ സീ​ബ്രാ ലൈനുകൾ പു​ന​സ്ഥാ​പി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന​ത്തുമുള്ള ആവശ്യം ശക്തമായിരുന്നു. ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് താ​ലൂ​ക്ക് വി​ക​സ​ന സ​മി​തി​യി​ലും ഗ​താ​ഗ​ത​ക്കു​രു​ക്കു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ആ​ർ​ഡി​ഒ വി​ളി​ച്ചു ചേ​ർ​ത്ത യോ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലും ഇ​ത് സമ്പന്ധി​ച്ച്‌ പ​രാ​തി ഉ​യ​ർ​ന്ന​തോ​ടെ​യാ​ണ് ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

ത​ളി​പ്പ​റ​മ്പ് ആ​ർ​ഡി​ഒ ഇ.​പി. മേ​ഴ്‌​സി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശമനുസരിച്ചാണ് പാ​ർ​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്. പി​ഡ​ബ്ള്യു​ഡി ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട​ത​നു​സ​രി​ച്ച്‌ ആ​ർ​ഡി​ഒ പോ​ലീ​സി​ൻറെ സ​ഹാ​യം തേ​ടി​യി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഇ​രുച​ക്ര വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കും കാ​റു​ക​ൾ​ക്കും പാ​ർ​ക്കിം​ഗ് ഏ​രി​യ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി.

Leave A Reply