400 കോടിയിലേക്ക് അടുത്ത് കമൽഹാസൻ ചിത്രം വിക്രം

ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത കമൽഹാസന്റെ വിക്രം ആണ് ഇപ്പോൾ തമിഴ്നാട്ടിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ തമിഴ് ചിത്രം. അടുത്തിടെ, ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ സംസ്ഥാനത്ത് വിശ്വാസത്തിന്റെ ലൈഫ് ടൈം കളക്ഷനെ മറികടന്നു, ഇപ്പോഴും ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ ശക്തമായി മുന്നേറുകയാണ്. വിക്രം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കളക്ഷൻ 400 കോടി രൂപയിലേക്ക് അടുക്കുകയാണ്, രണ്ടാഴ്ച കൂടി അതിന്റെ മഹത്തായ തിയേറ്റർ ഓട്ടം തുടരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

സംവിധായകൻ ലോകേഷ് കനകരാജിന്റെ വിക്രം ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിലായി ജൂൺ 3 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തി. കമൽഹാസൻ, വിജയ് സേതുപതി, ഫഹദ് ഫാസിൽ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. . പ്രധാന അഭിനേതാക്കളെ കൂടാതെ ചിത്രത്തിൽ റോളക്‌സ് എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് സൂര്യ അവതരിപ്പിച്ചത്. ഗായത്രി, വാസന്തി, കാളിദാസ് ജയറാം, നരേൻ, സന്താന ഭാരതി എന്നിവരാണ് മറ്റ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. സംഗീതസംവിധായകൻ അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ, ഛായാഗ്രാഹകൻ ഗിരീഷ് ഗംഗാധരൻ, എഡിറ്റർ ഫിലോമിൻ രാജ് എന്നിവർ സാങ്കേതിക സംഘത്തിലുണ്ട്.

 

Leave A Reply