മണ്ണഞ്ചേരിയിലെ ലഹരി വേട്ട; മുഖ്യപ്രതി റിമാൻഡിൽ

ആ​ല​പ്പു​ഴ: മ​ണ്ണ​ഞ്ചേ​രി​യി​ൽ നിന്നും മ​യ​ക്കു​മ​രു​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി​യ കേസിൽ മു​ഖ്യ​പ്ര​തി പോലീസ് പി​ടി​യി​ൽ. ആ​ലു​വ കീ​ഴ്മാ​ട് കോ​തേ​ലി​പ്പ​റ​മ്പ് സു​ധീ​ഷി​നെ​യാ​ണ് (40) 103 ഗ്രാം ​എം.​ഡി.​എം.​എ​യും 1.560 കി​ലോ ക​ഞ്ചാ​വും 385 ഗ്രാം ​ഹ​ഷീ​ഷ് ഓ​യി​ലു​മാ​യി ജി​ല്ല ല​ഹ​രി​വി​രു​ദ്ധ സ്ക്വാ​ഡും മ​ണ്ണ​ഞ്ചേ​രി പോ​ലീ​സും ചേ​ർ​ന്ന് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. മൊത്തം 10 ലക്ഷം രൂപയുടെ മയക്കുമരുന്നാണ്​ എവിടെ നിന്നും സംഘം പിടികൂടിയത്​.കൂടാതെ സുധീഷിന്‍റെ വീട്ടിൽ നിന്ന്​ മൂന്ന്​ വടിവാളും 17000 രൂപയും കണ്ടെടുത്തു.

സൂ​ര്യ​ന​ഗ​ർ ഭാ​ഗ​ത്ത് ക​ഞ്ചാ​വു​ക​ച്ച​വ​ടമുണ്ടെന്ന് പോ​ലീ​സി​നോ​ട് പ​രാ​തി പ​റ​ഞ്ഞ സ്ത്രീ​യെ കാ​റി​ടി​പ്പി​ച്ച് കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ പ്രതിയാണ് ഇ​യാ​ൾ.യു​വാ​ക്ക​ളെ​യും വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ​യും ല​ക്ഷ്യം​വെ​ച്ച് എം.​ഡി.​എം.​എ, എ​ൽ.​എ​സ്.​ഡി, ക​ഞ്ചാ​വ്, ഹ​ഷീ​ഷ് ഓ​യി​ൽ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ എ​ത്തു​ന്ന​താ​യി ആ​ല​പ്പു​ഴ ജി​ല്ല പൊ​ലീ​സ്​ ‌മേ​ധാ​വി ജി. ​ജ​യ​ദേ​വി​ന് ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​രത്തെ തുടർന്ന് നാ​ർ​കോ​ട്ടി​ക് സെ​ൽ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി എം.​കെ. ബി​നു​കു​മാ​റി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള ജി​ല്ല ല​ഹ​രി​വി​രു​ദ്ധ സ്ക്വാ​ഡും ആ​ല​പ്പു​ഴ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി ജ​യ​രാ​ജി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള മ​ണ്ണ​ഞ്ചേ​രി ഐ.​എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ മോ​ഹി​ത്, സൈ​ബ​ർ സെ​ൽ എ​ന്നി​വ​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘ​മാ​ണ് പ്ര​തി​യെ പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. ആ​ല​പ്പു​ഴ ഒ​ന്നാം ക്ലാ​സ് ജു​ഡീ​ഷ്യ​ൽ മ​ജി​സ്‌​ട്രേ​റ്റ് കോ​ട​തി പ്ര​തി​യെ റി​മാ​ൻ​ഡ്​ ചെ​യ്തു.

Leave A Reply