നത്തിങ് ഫോൺ(1) സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ ജൂലൈ 12-ന് ഇന്ത്യ ഉൾപ്പെടെ ആഗോളതലത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി ലോഞ്ച് ചെയ്യും

 

 

 

നത്തിങ് ഫോൺ(1) സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ ജൂലൈ 12-ന് ഇന്ത്യ ഉൾപ്പെടെ ആഗോളതലത്തിൽ ഔദ്യോഗികമായി ലോഞ്ച് ചെയ്യും. വൺപ്ലസ് സഹസ്ഥാപകൻ കാൾ പേയ് സ്ഥാപിച്ച യുകെ ആസ്ഥാനമായുള്ള ടെക് കമ്പനി മാസങ്ങളായി അതിന്റെ ആദ്യ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണിന്റെ ലോഞ്ചിൻറെ സൂചനകൾ നൽകുകയാണ് , പക്ഷേ അതിന്റെ സവിശേഷതകൾ ഇപ്പോഴും വ്യക്തമല്ല. . നത്തിങ് ഫോണിന്റെ (1) ലോഞ്ച് അതേ ദിവസം തന്നെ രാത്രി 8:30 PM ന് നത്തിംഗിന്റെ ഔദ്യോഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയ ചാനലുകളിലും വെബ്‌സൈറ്റിലും സ്ട്രീം ചെയ്യും. കഴിഞ്ഞ വർഷം നത്തിങ് ഇയർ (1) TWS ഇയർബഡുകൾ അവതരിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം കമ്പനിയുടെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിലെ രണ്ടാമത്തെ ഉപകരണമാണിത്.

സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ, നതിംഗ് ഇയർ 1-ന് സമാനമായി വ്യക്തമോ സുതാര്യമോ ആയ ഒരു ഡിസൈൻ സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാമെങ്കിലും നത്തിംഗ് ഫോണിന്റെ (1) ഔദ്യോഗിക സവിശേഷതകൾ അവ്യക്തമായി തുടരുന്നു. ക്വാൽകോമിന്റെ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ ചിപ്‌സെറ്റും ഫോൺ പായ്ക്ക് ചെയ്യും – സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 7 Gen 1 SoC ആണെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ട്.

യുകെയിലും ജർമ്മനി പോലുള്ള മറ്റ് യൂറോപ്യൻ രാജ്യങ്ങളിലും നതിംഗ് ഫോൺ (1) റീട്ടെയിൽ ചെയ്യുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇന്ത്യയിൽ, ഫോൺ ഫ്ലിപ്കാർട്ട് വഴി റീട്ടെയിൽ ചെയ്യും. ഇതിന് ഏകദേശം 40,000 രൂപ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു . നിലവിൽ, നതിംഗ് ഇയർ (1) ഇയർബഡുകൾക്ക് ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് വൈറ്റ് കളർ വേരിയന്റിന് 6,999 രൂപയാണ് വില.

Leave A Reply