ലോകമെമ്പാടും ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന ഫോണുകളുടെ പട്ടികയിൽ ആപ്പിൾ ഐഫോൺ 13

 

അഞ്ച് മോഡലുകളുള്ള ആഗോളതലത്തിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന ഫോണുകളുടെ പട്ടികയിൽ ആപ്പിൾ ഇപ്പോഴും ആധിപത്യം പുലർത്തുന്നു. കൗണ്ടർപോയിന്റ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പുതിയ റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ഏപ്രിൽ മാസത്തിൽ ആപ്പിൾ മറ്റ് ടെക് ഭീമന്മാരെ അപേക്ഷിച്ച് കൂടുതൽ ഫോണുകൾ വിറ്റു. ഷവോമി, സാംസങ് എന്നിവയുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളും പട്ടികയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. എന്നാൽ, കഴിഞ്ഞ വർഷം മുതൽ ആപ്പിളിന് ഒന്നാം സ്ഥാനം നിലനിർത്താൻ കഴിഞ്ഞു. ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ, ഐഫോൺ 13 മാക്സും ഐഫോൺ 13 ഉം 2022 ന്റെ ആദ്യ പാദത്തിൽ ഏറ്റവുമധികം വിറ്റഴിക്കപ്പെടുന്ന ഉപകരണങ്ങളാണെന്ന് ഇതേ ഉറവിടം വെളിപ്പെടുത്തി.

ഏപ്രിലിലെ ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട് വെളിപ്പെടുത്തുന്നത് അഞ്ച് ആപ്പിൾ മോഡലുകൾ ചൂടപ്പം പോലെ വിറ്റഴിയുകയും ഉപഭോക്താക്കളുടെ ഇഷ്ടപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു. ഐഫോൺ 13 സീരീസിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ മോഡലാണ് ഐഫോൺ 13 മാക്‌സ് — ഏകദേശം 3.4 ശതമാനം ഉണ്ടായിരുന്നു, ഇത് മറ്റ് വിലകുറഞ്ഞ ഐഫോൺ മോഡലുകളേക്കാൾ കൂടുതലാണ്. ആഗോള സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ വിപണിയുടെ 5.5 ശതമാനം വിഹിതവുമായി ഐഫോൺ 13 പട്ടികയിൽ ഒന്നാമതാണ്. ഇന്ത്യയിൽ ഐഫോൺ 13 പ്രോ മാക്‌സ് 1,27,900 രൂപ പ്രാരംഭ വിലയിലാണ് വിൽക്കുന്നത്. സാധാരണ ഐഫോൺ 13 രാജ്യത്ത് 72,990 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്.

Leave A Reply