പോക്കോ F4 5G, ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

 

ഇന്ത്യയിലെ പുതിയ പോക്കോ F4 5G ഉപയോഗിച്ച് പോക്കോ അതിന്റെ F-സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സീരീസ് പുതുക്കി. രാജ്യത്ത് ഇതുവരെ ലോഞ്ച് ചെയ്തിട്ടില്ലാത്ത പോക്കോ X4 5G യ്‌ക്കൊപ്പം ഫോൺ ആഗോളതലത്തിലും അരങ്ങേറി. ‘നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളതെല്ലാം’ എന്ന ടാഗ്‌ലൈനോടുകൂടിയ പുതിയ പോക്കോ F4 5G, സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 ചിപ്‌സെറ്റുമായി വരുന്നു. സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണിൽ 64-മെഗാപിക്‌സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറയും ഒപ്റ്റിക്കൽ ഇമേജ് സ്റ്റെബിലൈസേഷൻ (OIS) പിന്തുണയും മൂർച്ചയുള്ള ചിത്രങ്ങളും വീഡിയോകളും പകർത്തുന്നു.

ഇന്ത്യയിലെ പുതിയ പോക്കോ F4 5G യുടെ വില അടിസ്ഥാന 6GB RAM, 128GB സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റിന് 27,999 രൂപയിൽ ആരംഭിക്കുന്നു, കൂടാതെ മികച്ച 12GB RAM, 256GB സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന് 33,999 രൂപ വരെ ഉയരുന്നു. 8 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനും ഉണ്ട്, അതിന്റെ വില 29,999 രൂപ.

പുതിയ പോക്കോ F4 5G 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയിൽ ഫുൾ-എച്ച്‌ഡി+ (2400×1080 പിക്‌സൽസ്) റെസല്യൂഷനും 120Hz പുതുക്കൽ നിരക്കും ഉണ്ട്. ഡിസ്‌പ്ലേ 1300 നിറ്റ് പീക്ക് തെളിച്ചം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു കൂടാതെ കോർണിംഗ് ഗൊറില്ല ഗ്ലാസ് 5 സംരക്ഷണവുമായി വരുന്നു. കോർണിംഗ് ഗ്ലാസ് സംരക്ഷണമില്ലാതെ പിൻഭാഗത്ത് ഗ്ലാസ് ഫിനിഷ് ഉണ്ട്. സ്വാഭാവികമായും, ഗ്ലാസ് ബാക്ക് പാനൽ ധാരാളം ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്മഡ്ജുകളെ ആകർഷിക്കുന്നു.

ഇമ്മേഴ്‌സീവ് മൂവി കാണൽ അനുഭവത്തിനായി ഡിസ്‌പ്ലേയ്ക്ക് ഡോൾബി വിഷൻ പിന്തുണയും ലഭിക്കുന്നു. രാത്രിയിൽ വായിക്കുമ്പോൾ കണ്ണുകളെ സംരക്ഷിക്കാൻ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് MIUI 13-ന്റെ റീഡിംഗ് മോഡ് ആസ്വദിക്കാം. 20 മെഗാപിക്സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ സ്ഥാപിക്കുന്നതിനായി മുൻ പാനലിൽ ഒരു ചെറിയ ദ്വാരം-പഞ്ചുമായാണ് പോക്കോ F4 5G വരുന്നത്.

 

 

 

Leave A Reply