ഇന്ത്യയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ മോട്ടോ മോറിനി

 

ഇറ്റാലിയൻ ബ്രാൻഡായ മോട്ടോ മോറിനി, ആദിശ്വർ ഓട്ടോ റൈഡ് ഇന്ത്യയുമായി (എഎആർഐ) പങ്കാളികളായി, അതിന്റെ ഇന്ത്യൻ അരങ്ങേറ്റത്തിനായി 4 ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ അവതരിപ്പിക്കും. ഇന്ത്യയിൽ ബെനെല്ലിയുടെയും കീവേയുടെയും ബിസിനസ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന അതേ ഗ്രൂപ്പാണ് എഎആർഐ.

ആധുനിക കാലത്തെ മോട്ടോ മോറിനി ഉൽപ്പന്ന പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ നിലവിൽ രണ്ട് മോഡലുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, എക്സ്-കേപ്പ് ADV ടൂറർ, സീമെമ്മോ നിയോ-റെട്രോ റോഡ്‌സ്റ്റർ.രണ്ടും ഒരേ CF Moto-ഉറവിടമുള്ള 649cc പാരലൽ-ട്വിൻ എഞ്ചിൻ പങ്കിടുന്നു, എന്നിരുന്നാലും, അല്പം വ്യത്യസ്തമായ പീക്ക് ഔട്ട്പുട്ട് കണക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു. 650 സിസി CF മോട്ടോ മോട്ടോർസൈക്കിളുകളിൽ നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നതിന് സമാനമായ എഞ്ചിൻ ആണിത്, കൂടാതെ അതിന്റെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ ഒരേ 649cc കപ്പാസിറ്റിയും 83mm x 60mm ബോറും സ്‌ട്രോക്ക് ഡൈമൻഷനുമുള്ള കവാസാക്കി 650cc പാരലൽ ട്വിന്നിനോട് ഏതാണ്ട് സമാനമാണ്.

എക്‌സ്-കേപ്പ് 61 എച്ച്‌പിയും 56 എൻഎം ടോർക്കും മികച്ചതാണ്, സീമെസോ 60 എച്ച്‌പിയും 54 എൻഎം ടോർക്കും നൽകുന്നു. രണ്ട് മോഡലുകൾക്കും ഇടയിൽ പൊതുവായുള്ള മറ്റൊരു കാര്യം ബ്രേക്കിംഗ് സജ്ജീകരണമാണ് – മുൻവശത്ത് 298 എംഎം ഇരട്ട ഡിസ്കുകളിൽ ക്ലാമ്പ് ചെയ്യുന്ന ഇരട്ട-പിസ്റ്റൺ അക്ഷീയമായി മൌണ്ട് ചെയ്ത കാലിപ്പറുകളും പിന്നിൽ രണ്ട് പോട്ട് കാലിപ്പറും, സ്വിച്ചുചെയ്യാവുന്ന ബോഷ് 9.1 എബിഎസുമായി ജോടിയാക്കിയ ഒരു സിംഗിൾ 255 എംഎം ഡിസ്കും. .

 

Leave A Reply