ഇന്ത്യയിൽ വിൽക്കുന്ന ഓരോ 5 ഹ്യുണ്ടായ് ക്രെറ്റകളിലും 3 എണ്ണത്തിലും സൺറൂഫ് ഉണ്ട്

 

മാസ് മാർക്കറ്റ് കാറുകളിൽ സൺറൂഫ് അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ കമ്പനി ഹ്യുണ്ടായ് ആയിരുന്നില്ലെങ്കിലും, വിൽപ്പനയുടെ അളവ് കാരണം, ഈ സവിശേഷത ഇന്ത്യയിൽ ജനപ്രിയമാക്കുന്നതിൽ കൊറിയൻ കാർ നിർമ്മാതാവ് ഒരു പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചു. 2008-’09-ൽ i10, i20 തുടങ്ങിയ ഹാച്ച്ബാക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ആദ്യമായി ലഭ്യമാക്കിയ കമ്പനി, ഇന്നത്തെ കണക്കനുസരിച്ച്, ഏഴ് മോഡലുകളിൽ കുറയാത്ത സൺറൂഫ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

“വിറ്റഴിക്കപ്പെട്ട ക്രെറ്റകളിൽ അറുപത് ശതമാനവും സൺറൂഫോടുകൂടിയതാണ്,” ഗാർഗ് പറഞ്ഞു. മുൻ തലമുറയിലെ ക്രെറ്റ അതിന്റെ ജീവിതചക്രത്തിന്റെ അവസാനത്തിൽ മാത്രം ഒറ്റ പാളി സൺറൂഫ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തപ്പോൾ, നിലവിലെ തലമുറ ഒരു വലിയ പനോരമിക് സൺറൂഫ് ഉൾപ്പെടുത്തി കാര്യങ്ങൾ ഒരു പുതിയ തലത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി. “പനോരമിക് സൺറൂഫ് ധാരാളം ഉപഭോക്താക്കളെ ആകർഷിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്” എന്ന് ഞങ്ങൾ സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു, കൂടാതെ ഉപഭോക്താക്കൾ അതിനോട് താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചതായി തോന്നുന്നു.

 

Leave A Reply