ഹെഡ് ഔട്ട് മാക്‌സ്‌വെൽ ഇൻ: മാക്‌സ്‌വെൽ ശ്രീലങ്കൻ ടെസ്റ്റിനുള്ള ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ടീമിൽ ഇടംനേടി

ട്രാവിസ് ഹെഡിന് പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് ഓൾറൗണ്ടർ ഗ്ലെൻ മാക്‌സ്‌വെല്ലിനെ ശ്രീലങ്കയിലെ ഓസ്‌ട്രേലിയ ടെസ്റ്റ് ടീമിലേക്ക് വ്യാഴാഴ്ച ചേർത്തു.

2017 സെപ്തംബറിൽ ബംഗ്ലാദേശിനെതിരെയാണ് മാക്സ്വെൽ അവസാനമായി ഒരു ടെസ്റ്റ് മത്സരം കളിച്ചത്. ഫീൽഡിങ്ങിനിടെ ചെറിയ പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ അവസാന ഏകദിനവും അദ്ദേഹത്തിന് നഷ്ടമായി. അഞ്ചാം ഏകദിനം ഇന്നാണ്.

സ്പിന്നിനെതിരെ നന്നായി ബാറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ കഴിവുകൾക്കൊപ്പം ഏകദിന പരമ്പരയിലെ മികച്ച പ്രകടനത്തിന് ശേഷമാണ് മാക്സ്വെല്ലിനെ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത്. ഓൾറൗണ്ടർക്ക് തന്റെ ഓഫ് സ്പിൻ ഉപയോഗിച്ച് ചില സുപ്രധാന ഓവറുകൾ നടത്താൻ കഴിഞ്ഞേക്കും. മൊത്തത്തിൽ, മാക്സ്വെൽ 7 ടെസ്റ്റുകൾ കളിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒരു സെഞ്ചുറി സഹിതം 339 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

33 കാരനായ മാക്‌സ്‌വെൽ ഏകദേശം അഞ്ച് വർഷമായി ഒരു ടെസ്റ്റ് കളിച്ചിട്ടില്ല, എന്നാൽ പുതുതായി നിയമിതനായ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ കോച്ച് ആൻഡ്രൂ മക്‌ഡൊണാൾഡിന് മാക്‌സ്‌വെല്ലിൽ പ്രതീക്ഷയുണ്ട്. രണ്ട് മത്സരങ്ങളുള്ള പരമ്പരയിലെ ആദ്യ ടെസ്റ്റ് ജൂൺ 29 ന് ഗാലെയിൽ ആരംഭിക്കും, നിർണായക ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയ ഒന്നാം സ്ഥാനത്തും ശ്രീലങ്ക നാലാം സ്ഥാനത്തുമാണ്.

 

Leave A Reply