മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് താരം ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ യുവന്റസിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയേക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

 

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റാർ ഫുട്ബോൾ താരം ക്രിസ്റ്റ്യാനോ റൊണാൾഡോ പ്രീമിയർ ലീഗ് ക്ലബുമായുള്ള അണ്ടർവെൽസിംഗ് സീസണിന് ശേഷം യുവന്റസിലേക്ക് മടങ്ങാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോർട്ട്. റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, റൊണാൾഡോയുടെ മാനേജർ ജോർജ്ജ് മെൻഡിസ് ഇതിനകം ഒരു നീക്കം നടത്തി യുവന്റസിലേക്ക് 37 കാരനായ സ്‌ട്രൈക്കറുടെ സേവനം വാഗ്ദാനം ചെയ്തു.

റൊണാൾഡോയുടെ മാനേജർ ഇറ്റാലിയൻ വമ്പന്മാർക്ക് ഫുട്ബോൾ താരത്തെ വാഗ്ദാനം ചെയ്തതായി റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. യുവന്റസ് തങ്ങളുടെ ടീമിൽ സ്റ്റാർ ഫുട്ബോൾ താരത്തെ പൂർണ്ണമായും തള്ളിക്കളഞ്ഞിട്ടില്ലെന്ന് അറിയുന്നു, എന്നിരുന്നാലും അവർക്ക് കരാർ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയുമോ എന്ന കാര്യത്തിൽ ചില സംശയങ്ങളുണ്ട്.

2013-ന് ശേഷം യുണൈറ്റഡ് പ്രീമിയർ ലീഗ് കിരീടം നേടിയിട്ടില്ല, 2017-ൽ അവസാനമായി ഒരു ട്രോഫിയും നേടിയിട്ടില്ല. ഒലെ ഗുന്നർ സോൾസ്‌ജെയറിനെ പുറത്താക്കി പകരം ഇടക്കാല ബോസ് റാൾഫ് റാംഗ്നിക്കിനെ നിയമിച്ച് കഴിഞ്ഞ സീസൺ ആറാം സ്ഥാനത്താണ് അവർ അവസാനിപ്പിച്ചത്. ക്ലബ്ബിന്റെ പുതിയ മാനേജർ, എറിക് ടെൻ ഹാഗിനെ ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിലെ തന്റെ ആദ്യ വേനൽക്കാലത്ത് ഒരു തന്ത്രപരമായ പുനർനിർമ്മാണ ജോലി ചുമതലപ്പെടുത്തി, ജൂൺ 30 ന് അവരുടെ കരാർ കാലഹരണപ്പെടുമ്പോൾ വിടുന്ന ചില താരങ്ങളുടെ പേരുകൾ മാറ്റിസ്ഥാപിക്കേണ്ടതുണ്ട്. റൊണാൾഡോയ്‌ക്കൊപ്പം, 89 മില്യൺ (112 മില്യൺ ഡോളർ) എന്ന റെക്കോർഡിന് ക്ലബ്ബ് വാങ്ങിയ പോഗ്ബയ്ക്ക് തന്റെ മുൻ ക്ലബ്ബായ യുവന്റസിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്താം. എഡിൻസൺ കവാനി, ലീ ഗ്രാന്റ്, ജെസ്സി ലിംഗാർഡ്, ജുവാൻ മാറ്റ, നെമാഞ്ച മാറ്റിക്, പോൾ പോഗ്ബ തുടങ്ങിയ ചില താരങ്ങളെ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ഇതിനകം തന്നെ അവരുടെ കരാർ ഈ മാസം അവസാനം അവസാനിക്കുമ്പോൾ വിട്ടയച്ചിട്ടുണ്ട്.

 

 

 

Leave A Reply