ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ഡിഫൻഡർ ബ്രണ്ടൻ ഹാമിലിനെ എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ സ്വന്തമാക്കി

വരാനിരിക്കുന്ന ഹീറോ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗ് (ഐ‌എസ്‌എൽ) 2022-23 സീസണിന് മുന്നോടിയായി എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ ഓസ്‌ട്രേലിയൻ എ-ലീഗ് സ്റ്റാർ ഡിഫൻഡർ ബ്രണ്ടൻ ഹാമിലിനെ സൈൻ ചെയ്‌തതായി ക്ലബ് വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു.

സിഡ്‌നിയിൽ ജനിച്ച, 29 കാരനായ ഡിഫൻഡർ ഓസ്‌ട്രേലിയയിലെ യൂത്ത് അക്കാദമികളിലും ലോവർ ഡിവിഷൻ ക്ലബ്ബുകളിലും കളിച്ച് തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു, 2010-ൽ മെൽബൺ ഹാർട്ട് എഫ്‌സിയിൽ (ഇപ്പോൾ മെൽബൺ സിറ്റി എഫ്‌സി എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്‌തിരിക്കുന്നു) തന്റെ പ്രൊഫഷണൽ അരങ്ങേറ്റം നടത്തി.

മെൽബൺ സിറ്റി എഫ്‌സിയിൽ രണ്ട് വർഷം താമസിച്ചതിന് ശേഷം, ഡിഫൻഡർ 2012-ൽ ദക്ഷിണ കൊറിയയുടെ ടോപ്പ് ഡിവിഷൻ ഫുട്‌ബോൾ കെ-ലീഗ് 1 ടീമായ സിയോങ്‌നാം എഫ്‌സിയിലേക്ക് മാറി. ഡിഫൻഡർ കെ-ലീഗ് 1 ൽ രണ്ട് വർഷം കളിച്ചെങ്കിലും അവിടെ ആഗ്രഹിച്ച ഫലങ്ങൾ നേടാനായില്ല.

പിന്നീട് 2014-ൽ എ-ലീഗ് ക്ലബ്ബായ വെസ്റ്റേൺ സിഡ്‌നി വാണ്ടറേഴ്‌സിനായി സൈൻ ചെയ്തു. വെസ്റ്റേൺ സിഡ്‌നി വാണ്ടറേഴ്‌സ് ക്ലബ്ബിൽ അദ്ദേഹം തഴച്ചുവളരാൻ തുടങ്ങി. പിന്നീട് ക്യാപ്റ്റൻസിയുടെ രൂപത്തിൽ പ്രതിഫലം കിട്ടി. ഡിഫൻഡർ ഡബ്ല്യുഎസ്ഡബ്ല്യുവിൽ അഞ്ച് വർഷം തുടർന്നു, അദ്ദേഹം 79 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ച് 4 ഗോളുകൾ നേടി. മറൈനേഴ്സിൽ ഓസീസ് ഡിഫൻഡറെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് അവരുടെ പ്രതിരോധം ശക്തിപ്പെടുത്തും. .

 

Leave A Reply