ഈസ്റ്റ്‌ബോൺ ഇന്റർനാഷണൽ: ക്വിറ്റോവയും ജോർജിയും സെമിയിൽ കടന്നു

 

പെട്ര ക്വിറ്റോവയും കാമില ജിയോർഗിയും നേരിട്ടുള്ള സെറ്റുകൾക്ക് ജയിച്ച് വ്യാഴാഴ്ച റോത്ത്‌സെ ഇന്റർനാഷണൽ സെമിഫൈനലിൽ പ്രവേശിച്ചു. രണ്ട് തവണ വിംബിൾഡൺ ചാമ്പ്യനായ 14-ാം സീഡ് ക്വിറ്റോവ ഒരു മണിക്കൂർ 25 മിനിറ്റ് നീണ്ട കളിയിൽ ബ്രിട്ടൻ ഹാരിയറ്റ് ഡാർട്ടിനെ 6-3, 6-4 എന്ന സ്‌കോറിനാണ് പരാജയപ്പെടുത്തിയത്.

നേരത്തെ, 12-ാം സീഡ് ഇറ്റലിയുടെ ജിയോർജി, ബൾഗേറിയയുടെ വിക്ടോറിയ ടോമോവയെ ഒരു മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ 6-2, 6-1 ന് പരാജയപ്പെടുത്തി. 2011 ലും 2014 ലും രണ്ട് വിംബിൾഡൺ കിരീടങ്ങൾ നേടിയ ചെക്ക് താരം എട്ട് എയ്സുകൾ അടിച്ചു. മത്സരത്തിലെ അവസാന ഗെയിമിൽ വന്ന ഒരു ബ്രേക്ക് പോയിന്റ് മാത്രമാണ് ക്വിറ്റോവയ്ക്ക് നേരിടേണ്ടി വന്നത്.

ഈസ്റ്റ്‌ബോണിൽ തന്റെ ഏഴാം സീസണിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന ക്വിറ്റോവ, തന്റെ കരിയറിൽ ഇത് രണ്ടാം തവണയാണ് റോത്‌സെ ഇന്റർനാഷണൽ സെമിഫൈനലിലെത്തുന്നത്. ക്വിറ്റോവ വിംബിൾഡണിലെ തന്റെ പ്രധാന നേട്ടം അവകാശപ്പെടുന്നതിന് ആഴ്ചകൾക്ക് മുമ്പ്, 2011 ലെ ഈസ്റ്റ്ബോൺ ഫൈനലിൽ അവൾ മരിയോൺ ബാർട്ടോളിയോട് തോറ്റിരുന്നു.

Leave A Reply