ഹജ്ജ് തീർത്ഥാടനത്തിന് പോകാനുള്ള ഇന്ത്യയുടെ വൈറ്റ് ബോൾ പരമ്പര ആദിൽ റഷീദിന് നഷ്ടമാകും

 

ഇന്ത്യക്കെതിരായ ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ വൈറ്റ് ബോൾ പരമ്പര ലെഗ്സ്പിന്നർ ആദിൽ റഷീദിന് നഷ്ടമാകും
മക്കയിലേക്കുള്ള ഹജ്ജ് തീർത്ഥാടനത്തിനായി പോകുന്നതിനാൽ ആണ് നഷ്ടമാകുന്നത്. യോർക്ക്ഷെയറിന്റെ ടി20 ബ്ലാസ്റ്റിന്റെ അവസാന ഘട്ടങ്ങളും അദ്ദേഹത്തിന് നഷ്ട്ടമാകും.

34-കാരനായ റാഷിദിന് ഇസിബിയും യോർക്ക്ഷെയറും അവധി അനുവദിച്ചു. അദ്ദേഹം ശനിയാഴ്ച മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലേക്ക് പറക്കും, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ വൈറ്റ്-ബോൾ പരമ്പരയ്ക്ക് മുന്നോടിയായി ജൂലൈ പകുതിയോടെ അദ്ദേഹം തിരിച്ചെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

“കുറച്ചു നാളായി ഞാൻ ഇത് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, പക്ഷേ സമയക്രമത്തിൽ എനിക്ക് ഇത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണെന്ന് തോന്നി. ഈ വർഷം, ഇത് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യമാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി, ഒപ്പം ഞാനും ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിച്ച ഒരു കാര്യമാണ്, ‘ റാഷിദ് ഇഎസ്പിഎൻ ക്രിക്ക്ഇൻഫോയോട് പറഞ്ഞു. ജൂലൈ 7 മുതൽ 17 വരെ ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരായ ആറ് പരിമിത ഓവറുകളും നഷ്ടമാകുമെന്ന് റാഷിദ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,

Leave A Reply