ബെൻ സ്റ്റോക്‌സിന്റെ ശരിയായ സമയത്താണ് ക്യാപ്റ്റൻ സ്ഥാനം ലഭിച്ചത്: മക്കല്ലം

 

ഓൾറൗണ്ടർ ബെൻ സ്റ്റോക്‌സിന്റെ ശരിയായ സമയത്താണ് ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റൻസി വന്നതെന്ന് കോച്ച് ബ്രണ്ടൻ മക്കല്ലം പറഞ്ഞു, മെയ് രണ്ടാം വാരത്തിലാണ് 40 കാരനായ മക്കല്ലത്തെ ഇംഗ്ലണ്ട് ടെസ്റ്റ് ടീമിന്റെ പരിശീലകനായി നിയമിച്ചത്. അപ്പോഴേക്കും, അഞ്ച് വർഷത്തെ പോസ്റ്റിന് ശേഷം വേനൽക്കാലത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ ജോ റൂട്ട് സ്ഥാനമൊഴിഞ്ഞതിന് ശേഷം സ്റ്റോക്‌സിനെ ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യാപ്റ്റനായി തിരഞ്ഞെടുത്തു.

സ്റ്റോക്‌സിനെ നിയമിക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, ഓൾറൗണ്ടറെ കൂടുതൽ ഉത്തരവാദിത്തത്തോടെ ചുമതലപ്പെടുത്തുന്നതിൽ ഭയം ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്നും , പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു വർഷം മുമ്പ് മാനസികാരോഗ്യ ഇടവേള എടുത്തത് കണക്കിലെടുക്കുമ്പോൾ എന്നാൽ അദ്ദേഹം നന്നായി ക്യാപ്റ്റൻ പദവി മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോവുകയാണെന്നും മക്കല്ലം പറഞ്ഞു. ആദ്യ രണ്ട് മത്സരങ്ങൾ ജയിച്ച ശേഷം ലീഡ്‌സിലെ ഹെഡിംഗ്‌ലിയിൽ നടക്കുന്ന മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ പരമ്പരയിലെ മൂന്നാമത്തെയും അവസാനത്തെയും മത്സരത്തിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് നിലവിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെ നേരിടുകയാണ്.

 

Leave A Reply