സെക്രട്ടേറിയറ്റ്​ ജീവനക്കാരോട്​ മാന്യമായി വസ്ത്രം ധരിക്കാൻ നിർദ്ദേശിക്കണം; മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് അജ്ഞാതന്റെ കത്ത്

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: സെ​ക്ര​ട്ടേ​റി​യറ്റിലെ ​ജീ​വ​ന​ക്കാ​രോ​ട്​ മാ​ന്യ​മാ​യി വ​സ്ത്രം ധ​രി​ക്കാ​ൻ നിർദേശം നൽകണമെന്നാവശ്യപെട്ട്​ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്കും ചീ​ഫ്​ സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ക്കും ക​ത്ത്.എന്നാൽ ആ​രാ​ണ്​ ക​ത്ത​യ​ച്ച​തെ​ന്ന്​ വ്യ​ക്ത​മ​ല്ല. ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ വ​സ്ത്ര​ധാ​ര​ണ​ത്തി​ൽ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി​ക്ക്​ ശ്ര​ദ്ധ​വേ​ണ​മെ​ന്നും അവർ മാ​ന്യ​മാ​യി വ​സ്ത്രം ധ​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന ഉ​ത്ത​ര​വ്​ പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ക​ത്തി​ൽ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടു​ന്നു. എന്നാൽ ആ​ക്ഷേ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​വേ​ണ്ടി​യാ​ണ്​ ആ​രോ ക​ത്തെ​ഴു​തി​യ​തെ​ന്നാ​ണ്​ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ആ​രോ​പ​ണം.

ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ വ​സ്ത്ര​ധാ​ര​ണ രീ​തി​യി​ൽ മി​ത​ത്വം പാ​ലി​ക്കേ​ണ്ട​ത്​ അ​ത്യാ​വ​ശ്യ​മാ​ണെ​ന്നും വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര​ത്തി​നും വി​രു​ന്നു​ക​ൾ​ക്കും വ​രു​ന്ന​തു​പോ​ലെ​യാ​ണ്​ 50 ശ​ത​മാ​നം ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക ജോലിക്കെത്തുന്നതെന്നും ക​ത്തി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.

Leave A Reply