വീണ്ടും വെള്ളിത്തിരയിലേക്ക് ജഗതി ശ്രീകുമാർ, കൂടെ മകനും

വീണ്ടും വെള്ളിത്തിരയിലേക്ക് ജഗതി ശ്രീകുമാർ എത്തുന്നു. സിബിഐ 5 എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചതിന് ശേഷം അദ്ദേഹം എത്തുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രത്തിൽ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മകൻ രാജ്കുമാറും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. ജഗതി പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് പ്രേംനസീർ സുഹൃത് സമിതിയുടെ രണ്ടാമത് ചിത്രത്തിലാണ്

കവി പ്രഭാവർമ്മ, ചിത്രത്തിന്റെ കഥ ഉദയ സമുദ്ര ചെയർമാൻ രാജശേഖരൻ നായർക്ക് തിരുവനന്തപുരത്തെ ജഗതിയുടെ വീട്ടിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ കൈമാറുകയുണ്ടായി. ജഗതിയുടെ അഭിനയ തീരുമാനം അറിയിച്ചത് സമിതി സെക്രട്ടറി തെക്കൻ സ്റ്റാർബാദുഷയാണ് .

പ്രഖ്യാപനം നിറഞ്ഞ പുഞ്ചിരിയോടെ ഇടത് കൈവീശി ജഗതി വിശിഷ്ടാതിഥികളോടൊപ്പം സ്വീകരിച്ചു. ഇടത് കൈ കൊണ്ട് മകനെ അദ്ദേഹം മകൻ കൂടി തന്നോടൊപ്പംഅഭിനയിക്കുന്നുവെന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ അനുഗ്രഹിച്ചു. തിരക്കഥ ഭാസ്ക്കരൻ ബത്തേരിയുടേതാണ്. ഉടൻ മറ്റ് അണിയറ പ്രവർത്തകരെ നിശ്ചയിക്കും. ചിത്രീകരണം സെപ്തംബർ ആദ്യവാരം ആരംഭിക്കും.

Leave A Reply