കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യാ​യിരിക്കെ ആദിവാസികള്‍ക്കുവേണ്ടി താൻ മുര്‍മുവിനെക്കാള്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചു -യശ്വന്ത് സിന്‍ഹ

ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി: എ​ന്‍.​ഡി.​എ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി ദ്രൗ​പ​ദി മു​ര്‍​മു​വി​നെ​ക്കാ​ള്‍ കേ​ന്ദ്ര​മ​ന്ത്രി​യാ​യി​രു​ന്ന സ​മ​യ​ത്ത് താ​​ന്‍ പ​ട്ടി​ക​വ​ര്‍​ഗ​ക്കാ​രു​​ള്‍​പ്പെ​ടെ ക​ഷ്ട​ത​യ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന ജ​ന​വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി ​ പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്ന് പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ​രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി യ​ശ്വ​ന്ത് സി​ന്‍​ഹ.

മു​ര്‍​മു ഝാ​ര്‍​ഖ​ണ്ഡ് ഗ​വ​ര്‍​ണ​റാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്തു ന​ട​പ​ടി​യാ​ണ് ആ​ദി​വാ​സി വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഉ​ന്ന​മ​ന​ത്തി​നാ​യി അ​വ​ര്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചോ​ദി​ച്ചു.

വാ​ജ്പേ​യി മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യി​ല്‍ ധ​ന​മ​ന്ത്രി​യാ​യ​പ്പോ​ള്‍ ത​ന്റെ ബ​ജ​റ്റു​ക​ളി​ല്‍ ദു​ര്‍​ബ​ല വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കാ​യി മാ​റ്റി​​വെ​ച്ച തു​ക പ​രി​​ശോ​ധി​ക്കാം.സ്വ​ത്വ​മ​ല്ല മ​റി​ച്ച്‌ രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ലെ വി​ഷ​യം ആ​ശ​യ​സം​ഹി​ത​യാ​ണ്. ഏ​ത് ആ​ശ​യ​ത്തെ​യാ​ണ് മു​ര്‍​മു പ്ര​തി​നി​ധാ​നം​ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്, ഏ​ത് ആ​ശ​യ​ത്തെ​യാ​ണ് താ​ന്‍ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം​ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് എ​ന്ന​താ​ണ് ചോ​ദ്യ​മെ​ന്നും സി​ന്‍​ഹ വാ​ര്‍​ത്ത ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക്ക് ന​ല്‍​കി​യ അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ല്‍ പ​റ​ഞ്ഞു.

 

Leave A Reply