മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​ ഭ​ര​ണ പ്ര​തി​സ​ന്ധി; ദേ​വേ​ന്ദ്ര ഫ​ഡ്നാ​വി​സ് അ​മി​ത് ഷാ​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്താൻ ഡൽഹിയിലേക്കെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

ന്യൂ​ഡ​ൽ​ഹി: മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യിലെ ഭ​ര​ണ പ്ര​തി​സ​ന്ധിയിൽ രാ​ഷ്ട്രീ​യ ക​രു​നീ​ക്ക​ങ്ങ​ൾ​ക്കാ​യി മു​ന്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ദേ​വേ​ന്ദ്ര ഫ​ഡ്നാ​വി​സ് കേ​ന്ദ്ര ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി അ​മി​ത് ഷാ​യു​മാ​യി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തു​മെ​ന്ന് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്.

ത​ല്ക്കാ​ലം വി​ശ്വാ​സ വോ​ട്ടെ​ടു​പ്പ് ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട​തി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ബി​ജെ​പി​യു​ടെ തീ​രു​മാ​നം.  മ​ഹാ​രാ​ഷ്ട്ര​യി​ൽ ബി​ജെ​പി നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സ​ർ​ക്കാ​ർ രൂ​പീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​ത് വൈ​കി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് പാ​ർ​ട്ടി കേ​ന്ദ്ര​നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കു​ന്ന സൂ​ച​ന.

അ​തേ​സ​മ​യം, നി​യ​മ​സ​ഭ​യി​ൽ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി ഉ​ദ്ധ​വ് താ​ക്ക​റെ​യ്ക്ക് ഒ​പ്പം മു​ന്ന​ണി ഉ​റ​ച്ചു​നി​ൽ​ക്കു​മെ​ന്നും വി​കാ​സ് അ​ഗാ​ടി സ​ഖ്യം ഭൂ​രി​പ​ക്ഷം തെ​ളി​യി​ക്കു​മെ​ന്ന് എ​ൻ​സി​പി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ ശ​ര​ദ് പ​വാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.

Leave A Reply