2022 കവാസാക്കി നിഞ്ച 400 ബിഎസ് 6 ഔദ്യോഗികമായി അവതരിപ്പിച്ചു: ഇന്ത്യയിൽ നാളെ അവതരിപ്പിക്കും

പുതിയ Kawasaki Ninja 400 BS6, നാളെ, അതായത് 2022 ജൂൺ 24-ന്, ഇന്ത്യൻ ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിന് മുന്നോടിയായി ഔദ്യോഗികമായി ടീസ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഈ ഫുൾ ഫെയർഡ് മോട്ടോർസൈക്കിളിന് 5 ലക്ഷം രൂപയിൽ താഴെയാണ് എക്‌സ് ഷോറൂം വില പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. കവാസാക്കി അടുത്തിടെ യൂറോപ്യൻ വിപണികളിൽ നിൻജ 400-ന്റെ യൂറോ-5/ബിഎസ് 6 കംപ്ലയിന്റ് പതിപ്പ് പുറത്തിറക്കി.

ഇപ്പോൾ, ആഗോളതലത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം നടത്തി ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, ഈ ജാപ്പനീസ് ഫുൾ ഫെയർഡ് മോട്ടോർസൈക്കിൾ ഇന്ത്യൻ തീരങ്ങളിൽ എത്തുന്നു. പുതിയ 2022 കവാസാക്കി നിഞ്ച 400 BS6 നാളെ, അതായത് 2022 ജൂൺ 24 ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും.

മുമ്പ് 2019 ഡിസംബർ വരെ കവാസാക്കി നിൻജ 400 ഇന്ത്യയിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിയിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, 2020 ഏപ്രിലിൽ ആരംഭിച്ച പുതിയ BS6 എമിഷൻ മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിക്കാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ ഇത് നിർത്തലാക്കി. ഏകദേശം 2.5 വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ഇപ്പോൾ ഇത് നിർമ്മിക്കുന്നു. പരിഷ്കരിച്ച അവതാർ ആണെങ്കിലും ഇന്ത്യൻ വിപണിയിൽ ഒരു തിരിച്ചുവരവ്.

2022 ലെ കവാസാക്കി നിൻജ 400-ന് പുതിയ ലൈം ഗ്രീൻ വിത്ത് എബോണിയും കാർബൺ ഗ്രേയ്‌ക്കൊപ്പം സ്പാർക്ക് ബ്ലാക്ക് കളർ സ്‌കീമുകളും ആഗോള വിപണിയിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത ഗ്രാഫിക്‌സോടെ ലഭിക്കുന്നു, ഇന്ത്യയിലും ഇത് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

പവർട്രെയിനിനെക്കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ, ഈ മോട്ടോർസൈക്കിളിന് 399 സിസി, ലിക്വിഡ് കൂൾഡ്, പാരലൽ-ട്വിൻ, എഫ്ഐ എഞ്ചിൻ കരുത്തേകും.ഈ മോട്ടോർ 10,000 ആർപിഎമ്മിൽ 44.3 ബിഎച്ച്പിയും 8000 ആർപിഎമ്മിൽ 37 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കും പുറപ്പെടുവിക്കുന്നു. എഞ്ചിൻ 6-സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ഇണചേരും, ഇതിന് ഒരു സ്ലിപ്പും അസിസ്റ്റ് ക്ലച്ചും ലഭിക്കും.

മുൻവശത്ത് ടെലിസ്‌കോപിക് ഫോർക്കുകളും പിന്നിൽ മോണോ-ഷോക്ക് അബ്‌സോർബറും ഇതിലുണ്ടാകും. ബ്രേക്കിംഗ് ചുമതലകൾക്കായി, മോട്ടോർസൈക്കിളിന് ഇരട്ട-ചാനൽ എബിഎസ് ഉള്ള ഡിസ്ക് ബ്രേക്കുകൾ രണ്ടറ്റത്തും ലഭിക്കും.

 

Leave A Reply