ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് ജൂലായ് 1 മുതൽ ഇരുചക്രവാഹന ശ്രേണിയിലുടനീളം വില വർദ്ധിപ്പിക്കും

2022 ജൂലൈ 1 മുതൽ നിർമ്മാതാവ് മോട്ടോർ സൈക്കിളുകളിലും സ്‌കൂട്ടറുകളിലും എക്‌സ്-ഷോറൂം വില വർധിപ്പിക്കുമെന്ന് ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് അറിയിച്ചു. വില പരിഷ്‌ക്കരണം 2000 രൂപ വരെയാകുമെന്ന് കമ്പനി അറിയിച്ചു. 3,000. എന്നിരുന്നാലും, വർദ്ധനയുടെ കൃത്യമായ അളവ് നിർദ്ദിഷ്ട മോഡലിനും വിപണിക്കും വിധേയമായിരിക്കും.

ഇരുചക്ര വാഹന ഭീമൻ, “ചരക്ക് വില ഉൾപ്പെടെ ക്രമാനുഗതമായി വളരുന്ന മൊത്തത്തിലുള്ള പണപ്പെരുപ്പം ഭാഗികമായി നികത്തുന്നതിന് വില വർദ്ധന അനിവാര്യമാണെന്ന്” ആവർത്തിച്ചു. 2022-ൽ ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ വില വർധന ഇതല്ല. നിർമ്മാതാവ് മുമ്പ് ഈ വർഷം മാർച്ചിൽ വില വർധിപ്പിച്ചിരുന്നു. മോട്ടോർ സൈക്കിൾ, സ്കൂട്ടർ ശ്രേണിയിലുടനീളം 2,000.

പാൻഡെമിക്, വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന ഇന്ധന വില, അർദ്ധചാലക ചിപ്പ് ക്ഷാമം, റഷ്യ-ഉക്രെയ്ൻ എന്നിവയുടെ മിശ്രിതത്തിൽ, അസംസ്കൃത വസ്തുക്കളുടെ വില വൻതോതിൽ കുതിച്ചുയരുന്നു, ഇത് നിർമ്മാതാക്കൾക്ക് സുസ്ഥിര തലത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാക്കുന്നു. ഹീറോ മാത്രമല്ല, മറ്റ് വാഹന നിർമ്മാതാക്കളും – യാത്രക്കാർക്കും ഇരുചക്രവാഹനങ്ങൾക്കും – ഓട്ടോ സെക്ടറിലുടനീളം കൃത്യമായ ഇടവേളകളിൽ വില വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു.

വില വർദ്ധനയുമായി ഹീറോ താൽക്കാലിക പണപ്പെരുപ്പത്തിനെതിരെ പോരാടുമ്പോൾ, വർഷാവസാനം Vida ഇലക്ട്രിക് ബ്രാൻഡ് അവതരിപ്പിക്കാൻ കമ്പനി ഒരുങ്ങുകയാണ്. 2022 ജൂലൈ 1-ന് വളരെ ആവേശത്തോടെ അനാച്ഛാദനം ചെയ്യാനായിരുന്നു ആദ്യം നിശ്ചയിച്ചിരുന്നത്, അർദ്ധചാലക ചിപ്പിന്റെ ക്ഷാമം കാരണം വരവ് വൈകി. പകരം, വിഡ ഇലക്ട്രിക് ബ്രാൻഡ് ഇപ്പോൾ വർഷാവസാനത്തോടെ എത്തും, ഇത് ബ്രാൻഡിന്റെ ആദ്യത്തെ ഓൾ-ഇലക്‌ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറിന്റെ ലോഞ്ചിനെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. മോഡൽ ശ്രേണിയിലുടനീളമുള്ള വില വർദ്ധനവിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ അടുത്ത മാസം ആദ്യം ലഭ്യമാകും.

 

Leave A Reply