ബസുകൾ നടുറോഡിൽ നിർത്തിയിട്ട് ജീവനക്കാരുടെ ഏറ്റുമുട്ടൽ; വലഞ്ഞ് ജനം, കേസെടുത്ത് പോലീസ്

ചെ​റു​തു​രു​ത്തി: തൃശൂർ ചെ​റു​തു​രു​ത്തിൽ സ​മ​യ​ത്തെ​ച്ചൊ​ല്ലി ബ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാരുടെ ഏ​റ്റു​മു​ട്ടൽ.വാ​ഴ​ക്കോ​ട്-​പ്ലാ​ഴി സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത​യി​ലെ ആ​റ്റൂ​രി​ലാണ് ബ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ ഏ​റ്റു​മു​ട്ടിയത്. തൃ​ശൂ​ർ-​ചേ​ല​ക്ക​ര റൂ​ട്ടി​ലോ​ടു​ന്ന ജി.​ഡി, കോ​സ്റ്റ​മ​സ് ബ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രാ​ണ് വൈ​കീ​ട്ട് അഞ്ചോടെ​ ഏ​റ്റു​മു​ട്ടി​യ​ത്. റോ​ഡി​ൽ ബ​സു​ക​ൾ നി​ർ​ത്തി​യി​ട്ട​തോ​ടെ ഇ​രു​ദി​ശ​ക​ളി​ലും വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ നീ​ണ്ട​നി​ര തന്നെ രൂ​പ​പ്പെ​ട്ടു.

വാ​ഴ​ക്കോ​ട്-​പ്ലാ​ഴി സം​സ്ഥാ​ന​പാ​ത ന​വീ​ക​ര​ണം ന​ട​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ വ​ലി​യ ഗ​താ​ഗ​ത​ക്കു​രു​ക്കാ​ണ് പ്രദേശത്ത് അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നി​ടെ​യാ​ണ്​ ബ​സു​ക​ൾ ന​ടു​റോ​ഡി​ൽ നി​ർ​ത്തി​യി​ട്ട് ജീ​വ​ന​ക്കാരുടെ ഏ​റ്റു​മു​ട്ടൽ. ഇ​തോ​ടെ ജ​നം ദു​രി​ത​ത്തി​ലാ​യി.വി​വ​ര​മ​റി​ഞ്ഞ് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യ ചെ​റു​തു​രു​ത്തി പോ​ലീ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രാ​യ സു​ധീ​ഷ്, ജ​യ​ൻ, അ​ഫ്സ​ൽ, ജി​തി​ൻ എ​ന്നി​വ​ർ​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്തു.

Leave A Reply