സ്കോഡ ഒക്ടാവിയയുടെ ഒരു ലക്ഷം യൂണിറ്റുകൾ ഇന്ത്യയിൽ വിറ്റു: ഞങ്ങളുടെ മുൻനിര ഡ്രൈവ് അവലോകനങ്ങൾ

സ്കോഡ ഒക്ടാവിയ ഇന്ത്യയിൽ ഒരു വലിയ നാഴികക്കല്ല് പിന്നിട്ടു. മാരുതി ആൾട്ടോയ്ക്കും മഹീന്ദ്ര ബൊലേറോയ്ക്കും പിന്നിൽ, ഇന്ത്യയിലെ കാറുകളുടെ കാര്യത്തിൽ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയതും നിലയുറപ്പിച്ചതുമായ നെയിംപ്ലേറ്റാണ് ഒക്ടാവിയ . ബജറ്റ് യൂറോപ്യൻ ലക്ഷ്വറി ലോകത്തിലേക്കും അതുപോലെ ഒരു സെഡാനിലെ ഉയർന്ന ഫൺ-ടു-ഡ്രൈവ് ഘടകത്തിലേക്കും ഇത് ഇന്ത്യയുടെ കണ്ണുകൾ തുറന്നു.

ഈ അവസരത്തെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നതിനായി, വർഷങ്ങളായി സ്കോഡ ഒക്ടാവിയയുമായുള്ള ഞങ്ങളുടെ മുൻനിര ഡ്രൈവ് അനുഭവങ്ങളുടെ ഒരു സമാഹാരം ഇതാ. ഞങ്ങൾ ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, നിലവിലെ സ്‌കോഡ ഒക്‌ടേവിയ 2021-ലാണ് ഇന്ത്യയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്‌തതെന്നും സ്‌റ്റൈൽ ട്രിമ്മിലും പൂർണ്ണമായി ലോഡുചെയ്‌ത എൽ & കെ മോഡലിലും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്നും ഈ സ്റ്റോറി എഴുതുമ്പോൾ അതിന്റെ വില 31.95 ലക്ഷം രൂപയായിരുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ ഓർമ്മിപ്പിക്കട്ടെ. (നവി മുംബൈ എക്സ്-ഷോറൂം).

 

Leave A Reply