നിർമ്മാതാവ് ബന്ദ്ല ഗണേഷ് ഞെട്ടിക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ പാസാക്കിയതോടെ മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ ആരാധകർ പ്രകോപിതരായി

ഹൈദരാബാദ്: ആകാശ് പുരിയെ പിന്തുണച്ച് ബുധനാഴ്ച രാത്രി നടന്ന ‘ചോർ ബസാർ’ പ്രീ-റിലീസ് പരിപാടിയിൽ നടനും നിർമ്മാതാവുമായ ബന്ദ്‌ല ഗണേഷ് പങ്കെടുത്തെങ്കിലും മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ ആരാധകരെ വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന ഞെട്ടിക്കുന്ന പ്രസ്താവനകൾ നടത്തി. ഒരു ദിവസം സെലിബ്രിറ്റി ആകുമെന്ന് താൻ പ്രവചിച്ച, വാഗ്ദാനമുള്ള നടനും പുരി ജഗന്നാഥിന്റെ മകനുമായ ആകാശ് പുരിയിൽ അഭിമാനമുണ്ടെന്ന് ബന്ദ്‌ല ഗണേഷ് പരാമർശിച്ചു. ‘ഗബ്ബർ സിംഗ്’ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവ് പറഞ്ഞു, “അവൻ ഒരു താരമാകാൻ ജനിച്ചവനാണ്”, അദ്ദേഹം ആകാശ് പുരിയെ പരാമർശിച്ചു.

എന്നിരുന്നാലും, ‘റൊമാന്റിക്’ ഹീറോ ആകാശ് പുരിയെ പിന്തുണയ്ക്കാനുള്ള തന്റെ അമിതമായ ശ്രമത്തിൽ, മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ അനുയായികളെ അകറ്റിനിർത്താൻ ബന്ദ്ല ശ്രമിച്ചു. “പുരി ജഗന്നാഥിന്റെ പേരിൽ പ്രശസ്തിയിലേക്ക് ഉയർന്ന താരങ്ങൾ ആകാശ് പുരിയുടെ ചിത്രത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ ആകാശ് പ്രശസ്തനായാൽ തങ്ങൾ അപകടത്തിലാകുമെന്ന് മനസ്സിലാക്കി അവർ തിരക്കിലാണെന്ന് തോന്നുന്നു,” ഗണേഷ് ചൂണ്ടിക്കാണിച്ചു. പുരി ജഗന്നാഥ് സംവിധാനം ചെയ്ത ‘പോക്കിരി’ക്ക് ശേഷം കരിയർ ഉയർന്നു.

മഹേഷ് ബാബുവിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നവർ തീർച്ചയായും ഈ അഭിപ്രായങ്ങളിൽ അസ്വസ്ഥരാകുകയും ബന്ദ്ല ഗണേഷിനെ വിമർശിക്കാൻ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലേക്ക് കുതിക്കുകയും ചെയ്തു. “എന്തുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾ ഒരു നടനെ കുറിച്ച് ഏറ്റവും അസംബന്ധമായി പരാമർശിച്ചത്? എന്തുകൊണ്ടാണ് നിങ്ങൾ സ്വയം സൂക്ഷിക്കാത്തത്?” ഇന്റർനെറ്റിലെ ഒരു ഉപയോക്താവ് ബന്ദ്ല ഗണേഷിനെക്കുറിച്ച് എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

“മഹേഷ് ഒരു ഐക്കണാണ്, മറ്റ് താരങ്ങളെയും സെലിബ്രിറ്റികളെയും വിമർശിക്കുന്ന നിങ്ങളെപ്പോലെയല്ല, അദ്ദേഹം തിരക്കിലാണ്,” മഹേഷിന്റെ ആരാധകരിലൊരാൾ പറഞ്ഞു. ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കാൻ പരിപാടിയിൽ ബന്ദ്‌ല ഗണേഷ് ബോധപൂർവം രൂക്ഷമായ ഭാഷ ഉപയോഗിച്ചെന്ന് വ്യക്തമായെങ്കിലും, നിർമ്മാതാവിന്റെ തുടർന്നുള്ള വിവാദങ്ങളിൽ ഇൻഡസ്‌ട്രിയിലെ ആളുകൾക്ക് അത്ര താൽപ്പര്യമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നില്ല.

 

Leave A Reply