വാക്കർ 5 സ്‌കോർ ചെയ്യുമ്പോൾ വിരാട് കോഹ്‌ലി ചായയ്‌ക്ക് 33 റൺസിന് 175/7 എന്ന നിലയിൽ വീണു.

വിരാട് കോഹ്‌ലി കെഎസ് ഭാരതുമായി ആരോഗ്യകരമായ ഒരു കൂട്ടുകെട്ട് ഉണ്ടാക്കി പുറത്താകുന്നതിന് മുമ്പ് IND vs LEI യുടെ ഒന്നാം ദിനം ചായയ്ക്ക് പിരിയുമ്പോൾ 175/7 എന്ന സ്‌കോറിലെത്തി, പക്ഷേ മഴ കാരണം നടപടിക്രമങ്ങൾ നിർത്തിവച്ചു. 2022ലെ ഇന്ത്യയുടെ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിന് ഈ മത്സരം ഔദ്യോഗികമായി തുടക്കം കുറിക്കും.57 റൺസ് കൂട്ടുകെട്ടിൽ വിരാട് കോഹ്‌ലിയും കെഎസ് ഭരതും ചേർന്ന് ഇന്ത്യയെ നിലയുറപ്പിച്ചെങ്കിലും റോമൻ വാക്കർ മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റനെ എൽബിഡബ്ല്യു പുറത്താക്കിയതോടെ ഈ കൂട്ടുകെട്ട് അവസാനിച്ചു.

21 കാരനായ യുവതാരം ഷാർദുൽ താക്കൂറിനെ പുറത്താക്കി അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നേട്ടം പൂർത്തിയാക്കി ഇന്ത്യയെ 148/7 എന്ന നിലയിൽ ഒതുക്കി. നേരത്തെ, ബോർഡിൽ 85 റൺസുമായി മികച്ച അഞ്ച് ബാറ്റർമാർ തിരിച്ചെത്തിയതിനാൽ ഇന്ത്യയുടെ ടോപ്പ് ഓർഡർ പരാജയപ്പെട്ടു. രോഹിത് ശർമ, ഹനുമ വിഹാരി, രവീന്ദ്ര ജഡേജ എന്നിവർ വാക്കറിനു മുന്നിൽ വീണു. ശുഭ്മാൻ ഗിൽ തുടക്കമിട്ടെങ്കിലും 21 റൺസിന് പുറത്തായി, ശ്രേയസ് അയ്യർ ആദ്യ പന്തിൽ ഡക്ക് സഹിച്ചു.

ലെസ്റ്റർഷെയറി നെതിരെ 4 ദിവസത്തെ സന്നാഹ ടൈയോടെ യാണ് ഇന്ത്യയുടെ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനം ഔദ്യോഗികമായി ആരംഭിക്കുന്നത്. ഈ ഗെയിമിന്റെ ഉദ്ദേശം വ്യക്തവും ലളിതവുമാണ്, ഇന്ത്യ vs ഇംഗ്ലണ്ട് 5-ാം ടെസ്റ്റിന് മുമ്പായി യുകെയിൽ കളിക്കുന്നതിന്റെ കുറച്ച് അറിവും അനുഭവവും ഇന്ത്യക്കാർക്ക് നേടുക എന്നതാണ്.

Leave A Reply