കോഹ്‌ലി ഗിയർ മാറ്റി, ഇന്ത്യയെ പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കാൻ ഭാരതുമായി 50 പങ്കാളിത്തം ഉയർത്തുന്നു

IND vs LEI-യുടെ ഒന്നാം ദിനത്തിൽ ഇന്ത്യ 82/5 എന്ന നിലയിലേക്ക് ചുരുങ്ങിയതിന് ശേഷം വിരാട് കോഹ്‌ലിയും കെഎസ് ഭരതും 50 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് പടുത്തുയർത്തി, പക്ഷേ മഴ കാരണം നടപടിക്രമങ്ങൾ നിർത്തിവച്ചു. 2022ലെ ഇന്ത്യയുടെ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിന് ഈ മത്സരം ഔദ്യോഗികമായി തുടക്കം കുറിക്കും.90/5 എന്ന നിലയിൽ ആദ്യ സെഷൻ അവസാനിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം വിരാട് കോഹ്‌ലിയും കെഎസ് ഭരതും 50 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ടിൽ ഇന്ത്യയെ സുസ്ഥിരമാക്കി. എന്നിരുന്നാലും, സ്‌കോർ 133/5 എന്ന നിലയിൽ, രണ്ടാം സ്‌പെല്ലിനായി മഴ മടങ്ങി, കളിക്കാരെ കളത്തിന് പുറത്ത് നിർബന്ധിച്ചു.

നേരത്തെയുള്ള തകർച്ചയ്ക്ക് ശേഷം ഇന്ത്യയെ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുമ്പോൾ കോഹ്‌ലിയും ഭാരതും സുഖമായി കാണപ്പെട്ടു. ബോർഡിൽ വെറും 85 റൺസുമായി ആദ്യ അഞ്ച് ബാറ്റ്‌സ്മാൻമാർ തിരിച്ചെത്തിയതിനാൽ ഇന്ത്യയുടെ ടോപ്പ് ഓർഡർ പരാജയപ്പെട്ടു. രോഹിത് ശർമ, ഹനുമ വിഹാരി, രവീന്ദ്ര ജഡേജ എന്നിവർ 21 കാരനായ റോമൻ വാക്കറിനു മുന്നിൽ വീണു. ശുഭ്മാൻ ഗിൽ തുടക്കമിട്ടെങ്കിലും 21 റൺസിന് പുറത്തായി, ശ്രേയസ് അയ്യർ ആദ്യ പന്തിൽ ഡക്ക് സഹിച്ചു. ലെസ്റ്റർഷെയറിനെതിരെ 4 ദിവസത്തെ സന്നാഹ ടൈയോടെയാണ് ഇന്ത്യയുടെ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനം ഔദ്യോഗികമായി ആരംഭിക്കുന്നത്. ഈ ഗെയിമിന്റെ ഉദ്ദേശ്യം വ്യക്തവും ലളിതവുമാണ്.

 

Leave A Reply