ശ്രേയസ് അയ്യർ 11 പന്തിൽ പ്രശസ്ത് കൃഷ്ണയുടെ കൈകളിലെത്തിച്ചു.

വ്യാഴാഴ്ച ലെസ്റ്ററിനെതിരായ ഇന്ത്യയുടെ സന്നാഹ മത്സരത്തിൽ 11 പന്തിൽ ഡക്കിന് പ്രസീദ് കൃഷ്ണയെ പുറത്താക്കിയതിനാൽ, ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിലെ ഇന്ത്യൻ ബാറ്റർ ശ്രേയസ് അയ്യർ തന്റെ ആദ്യ ഇന്നിംഗ്‌സിൽ പരാജയപ്പെട്ടു. ഹനുമ വിഹാരി പുറത്തായപ്പോൾ ശ്രേയസ് അയ്യർ അഞ്ചാം നമ്പറിൽ ബാറ്റിംഗിന് ഇറങ്ങിയപ്പോൾ ഇന്ത്യയുടെ സ്കോർ 3 വിക്കറ്റിന് 54 എന്ന നിലയിലാണ്. ലെസ്റ്റർഷയറിനെതിരെ ടോസ് നേടിയ ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്തതിന് ശേഷം ഇന്ത്യയ്ക്ക് ഭയാനകമായ തുടക്കം.

ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ താരങ്ങളായ ചേതേശ്വര് പൂജാര, ഋഷഭ് പന്ത്, ജസ്പ്രീത് ബുംറ, പ്രസീദ് കൃഷ്ണ എന്നിവർ ഓപ്പണിംഗ് ബാറ്റ്സ്മാൻ സാം ഇവാൻസിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ ലെസ്റ്റർഷയർ ടീമിന്റെ ഭാഗമാണ്. LCCC, BCCI, ECB എന്നിവയെല്ലാം ടൂറിംഗ് ടീമിലെ എല്ലാ അംഗങ്ങളെയും മത്സരത്തിൽ (ഫിറ്റ്നസിന് വിധേയമായി) പങ്കെടുക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നതിന് വിസിറ്റിംഗ് ക്യാമ്പിലെ നാല് കളിക്കാരെ ടീമിന്റെ ഭാഗമാക്കാൻ അനുവദിക്കാൻ സമ്മതിച്ചിട്ടുണ്ട്. കൂടുതൽ വഴക്കം നൽകാനും ബൗളിംഗ് ജോലിഭാരം നിയന്ത്രിക്കാനും ഓരോ ടീമിനും 13 കളിക്കാർ വീതമാണ് മത്സരം നടക്കുന്നത്.

 

Leave A Reply