ഇന്ത്യ ടൂർ ഓഫ് ഇംഗ്ലണ്ട്: പരിശീലന മത്സരത്തിനായി കളത്തിലിറങ്ങിയ ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ ഭാംഗ്രയും ധോലും സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു

വ്യാഴാഴ്ച ലെസ്റ്റർഷെയറിനെതിരായ പരിശീലന മത്സരത്തിന് മുന്നോടിയായി ഇന്ത്യൻ ടീമിന് രസകരമായ സ്വീകരണം ലഭിച്ചു, രോഹിത് ശർമ്മയെയും ശുഭ്മാൻ ഗില്ലിനെയും ഭാൻഗ്രയ്ക്കും ധോളിനുമൊപ്പം കളത്തിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്തു. ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ ടെസ്റ്റ് പരമ്പര സ്വന്തമാക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിനിടെ ഇന്ത്യ ഇംഗ്ലീഷ് തീരത്ത് തിരിച്ചെത്തി. ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ കോവിഡ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് പര്യടനം നിർത്തിവയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് സന്ദർശകർക്ക് 2-1 ലീഡ് ഉണ്ടായിരുന്നു. പുനഃക്രമീകരിച്ച ടെസ്റ്റ് ജൂലൈ 1 മുതൽ ബർമിംഗ്ഹാമിലെ എഡ്ജ്ബാസ്റ്റണിൽ നടക്കും.

ഒരുക്കങ്ങളുടെ ഭാഗമായി ഇന്ത്യൻ ടീം നിലവിൽ ലെസ്റ്റർഷെയറുമായി സന്നാഹ മത്സരത്തിലാണ്. ഭ്‌നാഗ്രയുടെയും ധോൾ ബീറ്റുകളുടെയും താളത്തിൽ കളിക്കാരെ മൈതാനത്തേക്ക് കൊണ്ടുവന്നതിനാൽ നടപടിക്രമങ്ങളുടെ തുടക്കം രസകരമായിരുന്നു. പരമ്പരാഗത പഞ്ചാബി വസ്ത്രം ധരിച്ച നർത്തകർ മൈതാനത്തിലെത്തിയ താരങ്ങളെ സ്വീകരിച്ചു.ചതുർദിന സന്നാഹ മത്സരത്തിൽ ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യുകയാണ് ഇന്ത്യൻ ടീം. ബോർഡിൽ 90 റൺസെടുക്കുന്നതിനിടെ സന്ദർശകർക്ക് അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായി. രോഹിത് ശർമ്മ, ശുഭ്മാൻ ഗിൽ, ഹനുമ വിഹാരി, ശ്രേയസ് അയ്യർ, രവീന്ദ്ര ജഡേജ എന്നിവർ പുറത്തായ ബാറ്റ്‌സ്മാൻമാരാണ് കളിക്കാർക്ക് ഇപ്പോൾ ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് ഇടവേള നൽകിയത്.

47 പന്തിൽ 25 റൺസ് നേടിയ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ ആണ് നിലവിൽ ഇന്ത്യയുടെ ടോപ് സ്കോറർ. വിരാട് കോഹ്‌ലിയും കെഎസ് ഭാരതുമാണ് സന്ദർശകർക്കായി ഇപ്പോൾ ക്രീസിൽ. കോഹ്‌ലി 32 പന്തിൽ ഒമ്പത് റൺസെടുത്തപ്പോൾ ഭരത് 16 പന്തിൽ ആറ് റൺസെടുത്തു. ഇന്ത്യൻ താരങ്ങളായ ചേതേശ്വര് പൂജാര, ഋഷഭ് പന്ത്, പ്രശസ്ത് കൃഷ്ണ, ജസ്പ്രീത് ബുംറ എന്നിവരെ നേരത്തെ സാം ഇവാൻസിന്റെ നായകത്വത്തിൽ കളിക്കുന്ന ലെസ്റ്റർഷയർ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

പന്തിന് അനായാസ ക്യാച്ച് നൽകിയ ഇന്ത്യൻ താരം അയ്യരുടെ വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്താൻ കൃഷ്ണയ്ക്ക് കഴിഞ്ഞു. ആറ് ഓവർ എറിഞ്ഞ ഇന്ത്യൻ പേസർ 15 റൺസ് വഴങ്ങി. അഞ്ച് ഓവർ എറിഞ്ഞ ബുംറ വിക്കറ്റൊന്നും എടുക്കാതെ 20 റൺസ് വഴങ്ങി. ആറ് ഓവറിൽ 12 റൺസ് മാത്രം വഴങ്ങി മൂന്ന് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയ റോമൻ വാക്കറാണ് ഇന്ത്യയുടെ മുഖ്യ വിനാശകൻ.

 

Leave A Reply