ഐഫോൺ 13 നേക്കാൾ മികച്ച ബാറ്ററി പ്രകടനം ഐഫോൺ 14 വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു

ഐഫോൺ 14 വരും മാസങ്ങളിൽ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. റിപ്പോർട്ടുകൾ പരിഗണിക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഐഫോൺ 14 സീരീസ് എല്ലാ വർഷത്തേയും പോലെ സെപ്റ്റംബറിൽ ഔദ്യോഗികമായി മാറും. ഐഫോൺ 14 നെ കുറിച്ച് ഇതുവരെ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തി യിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ ആദ്യമായി ബാറ്ററിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വിശദാംശങ്ങൾ ചോർന്നു.

ടിപ്‌സ്റ്റർ ShrimpApplePro-യിൽ നിന്നുള്ള ഒരു പുതിയ റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച് , iPhone 14 സീരീസ് മോഡലുകൾ iPhone 13 സീരീസിനെ അപേക്ഷിച്ച് വലിയ ബാറ്ററി പായ്ക്ക് ചെയ്യും. ഐഫോൺ 14 ന് 3279 എംഎഎച്ച് സെല്ലും ഐഫോൺ 14 പ്രോ മാക്‌സിൽ 4323 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററി ശേഷിയുമുണ്ടാകുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ഐഫോൺ 14 ന് 3,279 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഐഫോൺ 14 പ്രോയിൽ അൽപ്പം ചെറിയ 3,200 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഉൾപ്പെടുമെന്ന് ചോർച്ച കൂടുതൽ വിശദീകരിക്കുന്നു. ചോർച്ചയനുസരിച്ച്, മറ്റ് രണ്ട് മോഡലുകളും ഒരു വലിയ സെൽ പാക്ക് ചെയ്യും. ഐഫോൺ 14 മാക്‌സിൽ 4,325 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഐഫോൺ 14 പ്രോ മാക്‌സിൽ 4,323 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഉൾപ്പെടുമെന്ന് ഇത് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

വർഷങ്ങളായി, ഐഫോൺ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ബാറ്ററി ലൈഫിൽ എപ്പോഴും പ്രശ്നങ്ങളുണ്ട്. ഐഫോൺ 13 ഉപയോഗിച്ച്, ആപ്പിൾ ആ പ്രശ്നം ഒരു പരിധിവരെ പരിഹരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു. ഐഫോൺ 14-ന്റെ വരവോടെ, ഇതുവരെ വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുള്ളതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും മികച്ച ബാറ്ററി പ്രകടനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ കമ്പനി ലക്ഷ്യമിടുന്നു. ഇതിനർത്ഥം, വരാനിരിക്കുന്ന ഐഫോൺ 14 മോഡലുകൾക്ക് ഐഫോൺ 13 സീരീസിനേക്കാൾ മികച്ച ബാറ്ററി പ്രകടനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യാനാകും, ഇത് ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ ശരാശരി ഉപയോഗം നിലനിർത്തുന്നു.

ബാറ്ററി കൂടാതെ, ഐഫോൺ 14 നെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. നമുക്ക് അവ ഇവിടെ പെട്ടെന്ന് നോക്കാം:-സീരീസിന് കീഴിൽ, ആപ്പിൾ നാല് പുതിയ മോഡലുകളായ iPhone 14, iPhone 14 Pro, iPhone 14 Max, iPhone 14 Pro Max എന്നിവ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് സൂചനയുണ്ട്.

 

 

Leave A Reply