സായ് പല്ലവി നാഗ ചൈതന്യയെ അഭിസംബോധന ചെയ്യുന്നത് പ്രകൃതിയെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു മധുര വ്യക്തിയാണെന്നാണ്

അടുത്തിടെ ഒരു തെലുങ്ക് ചിത്രമായ ‘വിരാട പർവ്വം’ എന്ന സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ച സായ് പല്ലവി ഇപ്പോൾ തന്റെ ഓൺസ്‌ക്രീൻ കഥാപാത്രമായ ‘വെണ്ണേല’യുടെ മഹത്വത്തിൽ തിളങ്ങുകയാണ്, കൂടാതെ അവളുടെ പ്രകടനത്തിന് വളരെയധികം കൈയ്യടി നേടുകയും ചെയ്യുന്നു. ചിത്രത്തിന് സമ്മിശ്ര അവലോകനങ്ങൾ ലഭിച്ചു, കൂടാതെ നടി മറ്റ് ടീമംഗങ്ങൾക്കൊപ്പം വിവിധ റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും അഭിമുഖങ്ങളിലും ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊമോഷൻ ചെയ്യുന്നത് കാണാം.

ഒരു ടിവി ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട സമയത്ത്, നടിയെ താൻ ജോലി ചെയ്തിട്ടുള്ള പുരുഷ അഭിനേതാക്കളുടെ കുറച്ച് ചിത്രങ്ങൾ കാണിക്കുകയും അവരെ കുറിച്ച് ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു. ‘ലവ്‌സ്‌റ്റോറി’യിലെ സഹനടൻ നാഗ ചൈതന്യയുടെ ചിത്രം കാണിച്ചപ്പോൾ, ചൈതന്യ വളരെ മധുരമുള്ള വ്യക്തിയാണെന്നും വളരെ സഹായകനായ വ്യക്തിയാണെന്നും നടി ചായയെ പ്രശംസിച്ചപ്പോൾ പ്രേക്ഷകർ ആർത്തുവിളിച്ചു.

നടൻ തന്റെ ജോലിയെ ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ആവശ്യമെങ്കിൽ സഹായം നൽകുമെന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഷോയിലെ ഈ പ്രത്യേക ക്ലിപ്പ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുകയാണ്. സായ് പല്ലവി മാത്രമല്ല, അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം മുമ്പ് അഭിനയിച്ച എല്ലാ നടികൾക്കും പണ്ട് നാഗ ചൈതന്യയെക്കുറിച്ച് പറയാൻ നല്ല വാക്കുകളുണ്ട്

Leave A Reply