വെങ്കട്ട് പ്രഭു, ഇളയരാജ, മകൻ യുവാൻ ശങ്കർ രാജ എന്നിവർക്കൊപ്പമുള്ള തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ കൃതി ഷെട്ടിയെ പ്രണയിക്കാൻ ചായ്

NC22 ന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ നാഗ ചൈതന്യയുടെ അടുത്ത ചിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള രസകരമായ ഒരു അപ്‌ഡേറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. അതനുസരിച്ച്, നടൻ തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ കൃഷി ഷെട്ടിയെ തമിഴ് സംവിധായകൻ വെങ്കട്ട് പ്രഭുവിനൊപ്പം പ്രണയിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. നാഗ ചൈതന്യയുടെ തമിഴ് സിനിമയിലെ അരങ്ങേറ്റം കൂടിയാണിത്. ചിത്രത്തിന് ഇതുവരെ പേരിട്ടിട്ടില്ല, ‘NC22’ എന്ന പേരിലാണ് ചിത്രീകരണം നടക്കുന്നത്.

കൃതി ഷെട്ടിയും നാഗ ചൈതന്യയും മുമ്പ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഹോം ബാനറായ ‘ബംഗാർരാജു’വിൽ ഒരുമിച്ച് അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്.  ചിത്രം 2022 ൽ പുറത്തിറങ്ങി. ഇപ്പോൾ നിർമ്മാതാക്കൾ നാഗ ചൈതന്യയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ കൃതി ഷെട്ടിയെ വീണ്ടും അണിനിരത്തി. മാസ്ട്രോ ഇളയരാജയും മകൻ യുവൻ ശങ്കർ രാജയും ചിത്രത്തിനായി പ്രവർത്തിക്കും.

Leave A Reply