‘തലപതി 67’: ലോകേഷ് കനകരാജ് വിജയ്‌ക്കൊപ്പം വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രം ഒക്ടോബറിൽ ആരംഭിക്കും

ലോകേഷ് കനകരാജ് കമൽഹാസനെ നായകനാക്കി മെഗാ-ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രം ‘വിക്രം’ വിതരണം ചെയ്തു, ഈ ചിത്രം എക്കാലത്തെയും ഹിറ്റായി മാറാൻ 380 കോടിയിലധികം രൂപ നേടി. ദളപതി വിജയിന്റെ 67-ാമത് ചിത്രം ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്യുമെന്ന് ഏകദേശം ഉറപ്പായി, ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ, വിജയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ലോകേഷ് കനകരാജ് ചിത്രം ഒക്ടോബറിൽ ആരംഭിക്കുമെന്നാണ് ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട്.

2021-ൽ വിജയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ‘മാസ്റ്റർ’ എന്ന ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററിന് ശേഷം, ‘തലപതി 67’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ലോകേഷ് കനകരാജ് വീണ്ടും നടനുമായി വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നു, ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ രണ്ടാഴ്ചയ്ക്കുള്ളിൽ ആരംഭിക്കും. ഈ ഒക്ടോബറിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിക്കുമ്പോൾ, ‘തലപതി 67’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ‘വിക്രം’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ അതേ ക്രൂവിനെ ലോകേഷ് കനകരാജ് നിലനിർത്തിയെന്ന് റിപ്പോർട്ട്.

ലോകേഷ് കനകരാജിനും വിജയ്ക്കും ഒക്ടോബറിൽ റിലീസ് ട്രെൻഡ് തുടരുന്നു, അവരുടെ മുൻ ചിത്രമായ ‘മാസ്റ്റർ’ 2019-ൽ അതേ മാസം തന്നെ കിക്ക്-ആരംഭിച്ചു. ഒരു പക്കാ ഗ്യാങ്സ്റ്റർ ഡ്രാമയാണെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെടുന്നു, വിജയ് കൂടുതൽ ആക്ഷൻ മോഡിൽ കാണപ്പെടും, അതേസമയം സാമന്തയാണ്. സ്ത്രീ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പറഞ്ഞു. ‘മാസ്റ്റർ’, ‘വിക്രം’ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് സംഗീതം നൽകിയ അനിരുദ്ധ് രവിചന്ദർ തന്നെയാണ് ‘തലപതി 67’ന്റെയും സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്.

അതേസമയം, വിജയ് ഇപ്പോൾ സംവിധായകൻ വംശി പൈഡിപ്പള്ളിയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ‘വാരിസു’വിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിലാണ്, ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ചെന്നൈയിലെ ഒരു ഫിലിം സിറ്റിയിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. തിരക്കുള്ള താരം സെപ്റ്റംബറിൽ ചിത്രത്തിന്റെ ജോലികൾ പൂർത്തിയാക്കും, ചിത്രം 2023 പൊങ്കലിന് റിലീസ് ചെയ്യും.

Leave A Reply