തഞ്ചാവൂരിലെ പൊന്നിയിൻ സെൽവന്റെ ടീസർ ലോഞ്ച് റദ്ദാക്കി

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയുടെ മുൻനിര സംവിധായകനായ മണിരത്‌നം ഇപ്പോൾ തന്റെ സ്വപ്ന പദ്ധതിയായ ‘പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പണിപ്പുരയിലാണ്, ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ, തഞ്ചാവൂരിൽ ‘പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ ടീസർ ലോഞ്ച് പ്ലാൻ റദ്ദാക്കിയതായി ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ട് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

‘പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമോഷനുകൾ ടീസർ ലോഞ്ചോടെ തുടങ്ങാനാണ് പദ്ധതിയിട്ടിരുന്നത്, ചോള രാജവംശത്തിന്റെ തലസ്ഥാന നഗരിയായ തഞ്ചാവൂരിൽ വെച്ച് ഗംഭീരമായ ലോഞ്ച് നടക്കാൻ പോവുകയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ചില കാരണങ്ങളാൽ തഞ്ചാവൂരിൽ ടീസർ ലോഞ്ച് ചെയ്യാനുള്ള പദ്ധതി നിർമ്മാതാക്കൾ ഇപ്പോൾ മാറ്റി.പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ ടീസർ ജൂലൈ 7 ന് ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ടീസറിൽ നമുക്ക് ഗംഭീര ദൃശ്യങ്ങൾ കാണാം. ‘പൊന്നിയിൻ സെൽവന്റെ’ ആദ്യഭാഗമായ ‘പിഎസ്-1’ സെപ്റ്റംബർ 30ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

ചിയാൻ വിക്രം, ജയം രവി, കാർത്തി, പ്രകാശ് രാജ്, ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ, തൃഷ, വിക്രം പ്രഭു തുടങ്ങിയവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ‘പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ’ എന്ന ചരിത്ര നാടകത്തിൽ എ ആർ റഹ്മാനാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിൽ നിന്നുള്ള ചിയാൻ വിക്രമിന്റെ ചിത്രം അടുത്തിടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സിനിമയിൽ നിന്ന് ചോർന്നിരുന്നു, ഇത് പരമാവധി പ്രചരിക്കുന്നത് തടയാൻ നിർമ്മാതാക്കൾ ദ്രുത നടപടി സ്വീകരിച്ചു.

Leave A Reply