Yellow.AI: പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിന്റെയും ഭാഷയുടെയും തടസ്സങ്ങൾ മറികടക്കാൻ മനുഷ്യ സ്പർശം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു

നമ്മെ നിരാശരാക്കുന്ന ചാറ്റ്ബോട്ടുകളിൽ നിന്നുള്ള സ്റ്റാക്കാറ്റോ ഉത്തരങ്ങൾ നമ്മളിൽ ഭൂരിഭാഗവും നേരിട്ടിട്ടുള്ള ഒന്നാണ്. എന്തുകൊണ്ടാണ് ചാറ്റ്ബോട്ടുകൾ “മൂക” ആയിരിക്കുന്നത്? കാരണം അന്വേഷിക്കാൻ വിദൂരമല്ല: Chatbots അല്ലെങ്കിൽ FAQ ചാറ്റ്ബോട്ടുകൾ ഒരു പ്രത്യേക സെറ്റ് if-else പ്രസ്താവനകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി ഉപഭോക്താക്കളുമായി ഇടപഴകുന്ന നിയമാധിഷ്ഠിത ഉപഭോക്തൃ പിന്തുണാ ഏജന്റുകൾ മാത്രമാണ്, മുൻകൂട്ടി നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു കൂട്ടം ചോദ്യങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ ഉത്തരം നൽകാൻ കഴിയൂ, കൂടാതെ വ്യക്തിഗതമാക്കൽ കഴിവുകൾ ഇല്ല.

പ്രശ്‌നം പരിഹരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നത് സംഭാഷണപരമായ AI സൊല്യൂഷനുകളാണ് (ചാറ്റ്‌ബോട്ടുകൾ, വെർച്വൽ ഏജന്റുകൾ, വോയ്‌സ് അസിസ്റ്റന്റുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ), ചലനാത്മക AI ഏജന്റുമാരാൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന, സൂക്ഷ്മമായ ചോദ്യങ്ങളോട് പ്രതികരിക്കുന്നതിന് പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിന്റെയും ഭാഷയുടെയും തടസ്സങ്ങളെ മറികടക്കാൻ കഴിയും. “ഞങ്ങളുടെ ഡൈനാമിക് AI ഏജന്റുമാരുടെ ഒരു നിർണായക വശം, അവർക്ക് കൂടുതൽ വൈകാരികവും മനുഷ്യനെപ്പോലെയും ബഹുഭാഷയും മഹത്തായ എന്റർപ്രൈസ് സംയോജന കഴിവുകളും ഉണ്ടായിരിക്കും എന്നതാണ്. എഴുന്നേൽക്കുക,” സംഭാഷണ AI പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായ Yellow.ai-യുടെ സിഇഒയും സഹസ്ഥാപകനുമായ രഘു രവിനുതല പറയുന്നു.

“സംഭാഷണ AI, ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകി, ശുപാർശകളും ഓർമ്മപ്പെടുത്തലുകളും നൽകിക്കൊണ്ട്, ഇടപാടുകൾ ലളിതമാക്കി, ഏറ്റവും പ്രധാനമായി, ഉപഭോക്താവിനെയും ജീവനക്കാരെയും അവരുടെ ഉപയോക്തൃ യാത്രകളിലൂടെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നതിലൂടെ ആശയവിനിമയ പരിഹാരങ്ങൾ നൽകുന്നു. ഓട്ടോമേറ്റഡ് സ്പീച്ച് റെക്കഗ്നിഷൻ (എഎസ്ആർ), നാച്ചുറൽ ലാംഗ്വേജ് പ്രോസസിംഗ് (എൻഎൽപി), നാച്ചുറൽ ലാംഗ്വേജ് അണ്ടർഡിംഗ് (എൻഎൽയു), ഡയലോഗ് മാനേജ്മെന്റ്, ടെക്സ്റ്റ്-ടു-സ്പീച്ച് (ടിടിഎസ്), എംഎൽ, മറ്റ് സാങ്കേതികവിദ്യകൾ എന്നിവയാൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന, Yellow.ai-യുടെ ഡൈനാമിക് എഐ ഏജന്റുമാർക്ക് പുതിയ കാര്യങ്ങൾ തുറക്കാൻ കഴിയും.

ഹൈപ്പർ-വ്യക്തിഗതവും തടസ്സമില്ലാത്തതും സൗകര്യപ്രദവും അവബോധജന്യവുമായ ഓമ്‌നിചാനൽ അനുഭവങ്ങൾ നൽകാനുള്ള അവരുടെ കഴിവ് കാരണം ആഗോള ബ്രാൻഡുകൾക്കുള്ള വഴികൾ. ഉദാഹരണത്തിന്, Yellow.ai-യുടെ സൗന്ദര്യവർദ്ധക ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ റീട്ടെയിലറായ സെഫോറ, ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ റിസർവ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയും സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് പിക്കപ്പ് ചെയ്യുന്നതിലൂടെയും ഉൽപ്പന്ന ലഭ്യത പരിശോധിച്ച് സ്റ്റോർ സമയത്തെയും ഉൽപ്പന്ന റിട്ടേണിനെയും കുറിച്ചുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകിക്കൊണ്ട് ഉപഭോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നു.

 

Leave A Reply