XGIMI HALO+ പ്രൊജക്ടർ: നിങ്ങളുടെ വീടിനുള്ള വലിയ സ്‌ക്രീൻ

ഞാൻ വലിയ സ്‌ക്രീൻ അനുഭവങ്ങളുടെ ആരാധകനാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും സിനിമകളും ലൈവ് സ്‌പോർട്‌സ് മത്സരങ്ങളും കാണുമ്പോൾ. എന്നിരുന്നാലും, വീടുകൾക്കിടയിൽ ഇടയ്ക്കിടെ സഞ്ചരിക്കുന്ന ഒരാളെന്ന നിലയിൽ, ഒരു വലിയ ടിവി സെറ്റ് സ്ഥാപിക്കുന്നതിന്റെയും ചുറ്റി സഞ്ചരിക്കുന്നതിന്റെയും വേദന എനിക്ക് വളരെ പ്രകടമാണ്.

അതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ആൻഡ്രോയിഡ്-പവർ പ്രൊജക്ടറിനായി XGIMI എന്നെ ബന്ധപ്പെട്ടപ്പോൾ, ഞാൻ ആവേശഭരിതനായി. ഏകദേശം രണ്ടാഴ്ചയോളം XGIMI Halo+ ഉപയോഗിച്ചതിന് ശേഷം, ആദ്യകാല കോവിഡ്-ലോക്ക്ഡൗൺ മാസങ്ങളിൽ എനിക്ക് ഉപയോഗിക്കാമായിരുന്ന ഒരു ഗാഡ്‌ജെറ്റ് ഇതാണ് എന്ന് എനിക്ക് പറയാൻ കഴിയും.XGIMI Halo+ ന് അനുകൂലമായി കുറച്ച് കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട്, എന്നാൽ ആദ്യത്തേത് അതിന്റെ ഡിസൈൻ ആയിരിക്കും. സൂപ്പർ കോം‌പാക്റ്റ് ഹാലോ+ ഏത് ബാക്ക്‌പാക്കിലും ഉൾക്കൊള്ളാൻ പര്യാപ്തമാണ്, മാത്രമല്ല ഒരു കൈകൊണ്ട് എളുപ്പത്തിൽ എടുത്ത് മറ്റെവിടെയെങ്കിലും സ്ഥാപിക്കാനും കഴിയും.

ചാരനിറത്തിലുള്ള പ്രൊജക്ടറിന്റെ സൗന്ദര്യശാസ്ത്രവും തികച്ചും ക്ലാസിക് ആണ്, കൂടാതെ മിക്ക സജ്ജീകരണങ്ങളിലും അവ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. എലവേഷൻ ആംഗിൾ വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് താഴെയായി ഉയർത്താൻ കഴിയുന്ന ഒരു ചെറിയ ക്ലിപ്പ് പോലുള്ള ഘടകങ്ങൾ, പ്രൊജക്ടറിലെ കുറച്ച് ഹാൻഡി ബട്ടണുകൾ, ഒരു സ്ലോട്ട് ഒരു സ്റ്റാൻഡ് അല്ലെങ്കിൽ മൗണ്ട് പോലെയുള്ള കോൺക്രീറ്റുമായി ഇത് അറ്റാച്ചുചെയ്യുന്നത് ഇതൊരു പൂർണ്ണ പാക്കേജാക്കി മാറ്റുന്നു. നിങ്ങൾ എവിടെ പോയാലും Halo+ സജ്ജീകരിക്കുന്നത് 60 സെക്കൻഡിൽ താഴെയുള്ള ജോലിയാണ്.

XGIMI Halo+ വളരെ അയവുള്ള കാഴ്ചാനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യും. ഏത് വെള്ള ഭിത്തിയിലും പ്രൊജക്ടർ സ്ക്രീനിലും 200-ഇഞ്ച് വരെ ഡിസ്പ്ലേ പ്രൊജക്റ്റ് ചെയ്യാൻ ഇതിന് കഴിയും. എന്നാൽ നിങ്ങൾ അത് ഓണാക്കിയ ശേഷം, മാജിക് ആരംഭിക്കുന്നത്. Halo+ ന് വളഞ്ഞ കോണുകൾ, ഒരു ക്ലോക്ക് പോലെ ചുവരിലെ വസ്തുക്കൾ, കൂടാതെ ഓരോ തവണയും നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച പ്രൊജക്ഷൻ നൽകുന്നതിന് അതിന്റെ ഡിസ്‌പ്ലേ ഔട്ട്‌പുട്ടും ഫോക്കസ് ലെവലും ബുദ്ധിപരമായി കോൺഫിഗർ ചെയ്യാനുള്ള ദൂരവും കണ്ടെത്താനാകും. ഇത് നിങ്ങളുടെ ഇഷ്‌ടാനുസരണം മികച്ചതാക്കാൻ പോലും നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ ഉള്ള ക്രമീകരണം ഇരുണ്ടതാണെങ്കിൽ, ഡിസ്പ്ലേ നിലവാരം തന്നെ അതിശയകരമാംവിധം മികച്ചതാണ്. മതിയായ തെളിച്ചവും HDR10 പിന്തുണയും അർത്ഥമാക്കുന്നത് ഇരുണ്ട സീനുകളിൽ പോലും നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച ചിത്ര നിലവാരം ലഭിക്കുമെന്നാണ്. നൽകിയിരിക്കുന്ന കേബിൾ വഴി യൂണിറ്റ് പ്ലഗ് ഇൻ ചെയ്യുമ്പോൾ ചാർജ് ചെയ്യുന്ന ഒരു ബിൽറ്റ്-ഇൻ ബാറ്ററിയും XGIMI Halo+ ന് ഉണ്ട്. നല്ല ബിൽറ്റ്-ഇൻ സ്പീക്കറുകളുമുണ്ട്.

ഇതിൽ ആദ്യത്തേത് Netflix-support ആണ്. പരീക്ഷണത്തിന്റെ രണ്ടാഴ്ചയിലുടനീളം, XGIMI Halo+-ൽ Netflix വിജയകരമായി പ്രവർത്തിച്ചില്ല. മിക്ക പ്രൊജക്ടറുകളെയും പോലെ Halo+ പകൽ സമയത്ത് വളരെ ദുർബലമാണ്. നിങ്ങളുടെ കിടപ്പുമുറിയിലോ സ്വീകരണമുറിയിലോ സൂര്യപ്രകാശം പ്രവേശിക്കുന്നത് തടയാൻ ശരിയായ സജ്ജീകരണം ഇല്ലെങ്കിൽ, പ്രൊജക്ഷൻ അത്ര ആസ്വാദ്യകരമാകില്ല.

കൂടാതെ, Halo+ ഒരു 1080p പ്രൊജക്ടറാണ്. അതിനാൽ നിങ്ങൾ തിരയുന്നത് അത്യധികം ചിത്ര വ്യക്തതയാണെങ്കിൽ, 50-60 ഇഞ്ചിനു മുകളിലുള്ള എന്തെങ്കിലും പ്രൊജക്റ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് 4K സ്‌ക്രീൻ ആവശ്യമാണ്, കാരണം 1080p ഡിസ്‌പ്ലേ ഔട്ട്‌പുട്ട് മൃദുവാകാൻ തുടങ്ങുന്നു. നിങ്ങൾ അധികം ചെലവില്ലാത്ത ഒരു പോർട്ടബിൾ പ്രൊജക്ടർ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ XGIMI Halo+ ഒരു മികച്ച ഓഫറാണ്. 99,999-ൽ, ഹാലോ+ ചില വലിയ, ഫീച്ചറുകളാൽ സമ്പന്നമായ എൽഇഡി ടിവികൾക്ക് തുല്യമാണ്.

 

Leave A Reply