പരിശീലന സെഷനിൽ ‘മാസ്റ്റർ’ വിരാട് കോഹ്‌ലി വിയർക്കുന്ന വീഡിയോ ഷെയർ ചെയ്ത് ലെസ്റ്റർഷയർ; ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ പ്രതികരിക്കുന്നു

ജൂലൈ ഒന്നിന് ഓൾഡ് ട്രാഫോർഡിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ നടക്കാനിരിക്കുന്ന ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത അഞ്ചാം ടെസ്റ്റിന് തയ്യാറെടുക്കുന്നതായി കാണുമ്പോൾ സ്റ്റാർ ബാറ്റർ വിരാട് കോഹ്‌ലി തന്റെ പരിശീലന സെഷനിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കാഴ്ച പങ്കിട്ടു. എത്തിയപ്പോൾ പരിശീലനം തുടങ്ങി. മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ കോഹ്‌ലി തന്റെ പരിശീലനത്തിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ ട്വിറ്ററിൽ പങ്കുവെച്ചു. “നന്നായി പരിശീലിക്കുക. സന്തോഷമായിരിക്കുക” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ് കോഹ്‌ലി ട്വീറ്റ് ചെയ്തത്.

പരിശീലന സെഷനിൽ കോലി തന്റെ ബാറ്റിംഗ് കഴിവുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന്റെ വീഡിയോ ലെസ്റ്റർഷെയർ കൗണ്ടി ക്രിക്കറ്റ് ക്ലബ്ബിന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിൽ പങ്കിട്ടു. 2021ൽ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ ടെസ്റ്റ് പരമ്പര ആദ്യം കളിച്ചപ്പോൾ കോഹ്‌ലിയായിരുന്നു ടീം ഇന്ത്യയുടെ നായകൻ.

Leave A Reply